Je ni Sahihi Wanandoa Kuchaguliana Marafiki?

Je ni Sahihi Wanandoa Kuchaguliana Marafiki?

Joined
Jun 26, 2009
Posts
67
Reaction score
13
Habari zenu wadau. Leo Mimi naomba kujuzwa swala la marafiki katika ndoa. Je ni sahihi kwa mke au Mume kumkataza mwenzie kuongozana na rafikiake ambae walikua mabest (na bado ni mabest up to now) kwa sababu tu rafiki hana ndoa? Je baada ya ndoa wanandoa wanatakiwa kutafuta marafiki wapya pamoja?
 
kwa mtazamo wangu ni sahihi sana baada ya ndoa kuna vitu unatakiwa uviache maana utakuwa huendani navyo tena
ikiwemo marafiki zako
rafiki ambae hana ndoa atakushauri nini
wakati wewe unawaza kujenga familia yeye anawaza kula bata
 
imenigusa hii juzi tu nimepewa kubwa na shem wangu kwamba sitakiwai kuwa karibu na jamaa yake kwani tuko tofauti ila hii kwa jinsi ninavyoiona inategemea kwamba mwanamke amekuoa ww mwanamme au mmeoana maana hapo kumbuka jamii ni ile ile ww ndio dereva wa maisha yako.kweli kuna mambo unatakiwa uyaache ila lazima kuwe na utaratibu
 
Mada za leo zimetulia, ngoja nipate darasa hapa
 
Hivi kunaweza kukawa na tatizo endapo mwanandoa ana marafiki wote hawajaoa/olewa?
 
Leo naona ndoa ndoa tu!! Haya siye masingo imekula kwetu!! Wacha nishushe net nlale dah!!
 
Inategea na aina ya rafiki Kama yuko single inabidi upunguze nae
 
Duh! Naona mwenzangu katoa mchango tu kaulizwa anandoa!
Hilo swali mi silitaki!
:focus:
Usidhani ndoa ni adhabu!
Ukiwa na akili timamu, nilazima ukioa/olewa ukubali kuacha baadhi ya mambo ili ukae na ndoa yako kwa amani na uaminifu!
...
Kuzuiwa urafiki na watu wasioeleweka (hata wenye ndoa zao!) ni mzuri kwa kuondosha mijadala isiyo na kichwa wala miguu!
But makatazo hayo ni lazima yawe reasonable!
...
Asikudanye mtu! Mtu asie na ndoa/asiyeoa or kuolewa, atabaki kuwa Bazazi tu! Si wa kike si wa kiume!! (hiyo ndio general principle)
 
ah...ikiwa mkeo si rafiki basi utamchagulia marafiki vinginevyo hamna tatizo....
 
Ndoa siyo kumfanya mwenzako awe wewe bali ni kumuacha awe yeye!
 
Back
Top Bottom