Je,ni kweli wakiristo wanamfuata Yesu?

Je,ni kweli wakiristo wanamfuata Yesu?

Zerock

Senior Member
Joined
Sep 3, 2026
Posts
191
Reaction score
322
Leo nitasema kuhusu ubatizo.

Wakiristo wote duniani wanaamini kwamba,kubatizwa ni moja ya mafundisho ya Yesu. Ukweli ni Yesu alibatizwa (kwa maji ) na Yohana (mtume) na sababu ya kubatizwa ni; Yesu alimuamini Yohana kuwa ni mtume.

Na Yohana aliwambia atakuja nabii atawabatiza kwa roho mtakatifu (kutamkishwa maneno).
Njia ya ubatizo ilikuwa ni kama (shahada) ya kumuamini Yohana kuwa ni mtume.

Asa baada ya Yohana.

Yesu alipoanza kazi ya kuubiri injili kwa waisrael ,hakuwabatiza watu waliomuamini na kumfuata bali aliwatamkisha maneno (shahada).

Mafundisho yote ya ukiristo kuhusu Yesu yako kinyume kwa sababu ya maslahi yao binafsi.
 
Nendeni basi, mkawafanye watu wa mataifa yote wawe wanafunzi wangu, mkiwabatiza kwa jina la Baba, na la Mwana, na la Roho Mtakatifu. Mathayo 28:19 … Maji ni ishara tu ukikiri tu Yesu ni mwokozi wa maisha yako inatosha, kama una allergy na maji
 
Nendeni basi, mkawafanye watu wa mataifa yote wawe wanafunzi wangu, mkiwabatiza kwa jina la Baba, na la Mwana, na la Roho Mtakatifu. Mathayo 28:19 … Maji ni ishara tu ukikiri tu Yesu ni mwokozi wa maisha yako inatosha, kama una allergy na maji
Allergy inashindwa kwa jina la YESU
 
Leo nitasema kuhusu ubatizo.

Wakiristo wote duniani wanaamini kwamba,kubatizwa ni moja ya mafundisho ya Yesu. Ukweli ni Yesu alibatizwa (kwa maji ) na Yohana (mtume) na sababu ya kubatizwa ni; Yesu alimuamini Yohana kuwa ni mtume.

Na Yohana aliwambia atakuja nabii atawabatiza kwa roho mtakatifu (kutamkishwa maneno).
Njia ya ubatizo ilikuwa ni kama (shahada) ya kumuamini Yohana kuwa ni mtume.

Asa baada ya Yohana.

Yesu alipoanza kazi ya kuubiri injili kwa waisrael ,hakuwabatiza watu waliomuamini na kumfuata bali aliwatamkisha maneno (shahada).

Mafundisho yote ya ukiristo kuhusu Yesu yako kinyume kwa sababu ya maslahi yao binafsi.
Ukitoa hoja za kibiblia weka na reference ili tujue uliyoyasema yametoka kifungu gani na sisi tufuatilie. Itapendeza zaidi in Tlaatlaah 's voice.
 
Kwa Mungu
Asante mkuu, katika
Yohana 3:3
Yesu anamwambia nikodemu mtu asipo zaliwa mara ya pili (UBATIZO) Hawezi kuingia mbinguni....How come unasema aliwatamkisha maneno... kwanza umequote fungu gani mkuu
 
Ukitoa hoja za kibiblia weka na reference ili tujue uliyoyasema yametoka kifungu gani na sisi tufuatilie. Itapendeza zaidi in Tlaatlaah 's voice.
Philippians 21:1

"For to me,
to live is Christ and to die is to gain "

🐒
 
Leo nitasema kuhusu ubatizo.

Wakiristo wote duniani wanaamini kwamba,kubatizwa ni moja ya mafundisho ya Yesu. Ukweli ni Yesu alibatizwa (kwa maji ) na Yohana (mtume) na sababu ya kubatizwa ni; Yesu alimuamini Yohana kuwa ni mtume.

Na Yohana aliwambia atakuja nabii atawabatiza kwa roho mtakatifu (kutamkishwa maneno).
Njia ya ubatizo ilikuwa ni kama (shahada) ya kumuamini Yohana kuwa ni mtume.

Asa baada ya Yohana.

Yesu alipoanza kazi ya kuubiri injili kwa waisrael ,hakuwabatiza watu waliomuamini na kumfuata bali aliwatamkisha maneno (shahada).

Mafundisho yote ya ukiristo kuhusu Yesu yako kinyume kwa sababu ya maslahi yao binafsi.
we si mkristo, ni muislam
 
Mafundisho kama haya yakilitetwa na mkristo hujadiliwa na wakristo wenzake, sasa muislam akija na hoja hii huo ni upotoshaji wa imani ya kikristo
 
Leo nitasema kuhusu ubatizo.

Wakiristo wote duniani wanaamini kwamba,kubatizwa ni moja ya mafundisho ya Yesu. Ukweli ni Yesu alibatizwa (kwa maji ) na Yohana (mtume) na sababu ya kubatizwa ni; Yesu alimuamini Yohana kuwa ni mtume.

Na Yohana aliwambia atakuja nabii atawabatiza kwa roho mtakatifu (kutamkishwa maneno).
Njia ya ubatizo ilikuwa ni kama (shahada) ya kumuamini Yohana kuwa ni mtume.

Asa baada ya Yohana.

Yesu alipoanza kazi ya kuubiri injili kwa waisrael ,hakuwabatiza watu waliomuamini na kumfuata bali aliwatamkisha maneno (shahada).

Mafundisho yote ya ukiristo kuhusu Yesu yako kinyume kwa sababu ya maslahi yao binafsi.
Mathayo 28:19

[19]Basi, enendeni, mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi, mkiwabatiza kwa jina la Baba, na Mwana, na Roho Mtakatifu;
 
Back
Top Bottom