Je, ni kweli vyuma vimekaza kiasi hiki?

Je, ni kweli vyuma vimekaza kiasi hiki?

Una viungo vyote vya mwili wako halafu unakuja jamiiforums kulalamika huna kazi!

Jiunge hata na kikundi cha panya road utumie nguvu kama ubongo wako haufanyi kazi sawasawa.

Unaweza pia ukaingia kwenye biashara ya ushoga. Kumbuka kwa sasa mashoga nchini wanalindwa na jumuiya za kimataifa.

Kama vipi, kasome kitabu cha Mzee Mtei kinaitwa From Goatherd to Governor kina elimu ya kutosha kuhusu mafanikio
Kwa Mara nyingine tena nakukuquote, nakujua kwamba ni mtetezi mzuri wa maovu ya serikali yanu but Mara zote umekua ukitumia argumentative or persuasive language na sio mitusi mikubwa mikubwa namna hii.

Nilichokihisi ni kwamba either

1: Umeaishiwa hoja baada ya madudu ya serikali kuwa mengi hivo kukufanya kushindwa kufiri sawasawa.

2: Hii account inakua monitored na more than one people, means kuna wenye uwezo wa kutetea na kushauri bila mitusi na kuna wengine vichwa vyao vimeoza kwa matusi hivyo kuwapa watu kile walichonacho.

3: Umechoshwa na hali halisi so uko tayari kwa lolote.


Or
4: Unatamani kuvua gamba, unashindwa!!!


Hali bado ni tete
tapatalk_1542689316949.jpeg
tapatalk_1542677942637.jpeg
 
Ndugu zangu,Fitina kwangu mwiko na nitasema kweli daima;
Nimepita pita kwenye maofisi na maidara mbalimbali na kote nasikia vilio na malalamiko Je ni kweli vyuma vimekaza kiasi hiki?
Ninasoma magazeti naona hali ni hio hio.Najaribu kutembea vijiweni hali ni hio hio

Hivi ni kwamba hali kweli ni ngumu au kuna kitu mimi sikioni?

Hapa nilipo nina 2500 na nina familia inanitegemea,sina kazi wala nini.....

Nini kinaendelea?
Siku hizi mtaani huku biashara ya tigopesa ni hatari kuliko vita, laki tatu tu majambazi wamevamia na bunduki na kumuua wakala hii ni hatari
 
Hiyo mbona nyingi sana,mimi nipo zangu hapa buguruni sheli nasubiri lift kwenda kurasini na kwenye kibarua nisipopata lift inabidi nitembee sina hata nauli.
 
Lumumba wao hawawezi kujua kama maisha magumu wao c wanapokea buku 7 Daily Kazi yao ni kupiga umbea 2. Jiwe anachukua watu upinzani anawapa vyeo vijana wa lumumba wanaachwa waimbe mapambio
 
Halafu kuna mizoga ya akili pale lumumba inajifanya haioni.Uzuri vyuma vimekaza hadi kwa majoka ya kijani.
Siku hizi mtaani huku biashara ya tigopesa ni hatari kuliko vita, laki tatu tu majambazi wamevamia na bunduki na kumuua wakala hii ni hatari
 
Ndugu zangu,Fitina kwangu mwiko na nitasema kweli daima;
Nimepita pita kwenye maofisi na maidara mbalimbali na kote nasikia vilio na malalamiko Je ni kweli vyuma vimekaza kiasi hiki?
Ninasoma magazeti naona hali ni hio hio.Najaribu kutembea vijiweni hali ni hio hio

Hivi ni kwamba hali kweli ni ngumu au kuna kitu mimi sikioni?

Hapa nilipo nina 2500 na nina familia inanitegemea,sina kazi wala nini.....

Nini kinaendelea?
naona ka umeniandika mimi mzee!!!😵😵
 
Back
Top Bottom