Je, ni kweli mwanamke anajifunza kupenda?

Je, ni kweli mwanamke anajifunza kupenda?

Twins love

Senior Member
Joined
Jan 27, 2022
Posts
114
Reaction score
161
Habari, nauliza hivi mwanamke akiwa kwenye mahusiano na mwanaume ambaye hampendi hata kidogo Kwa lengo la kumpenda baadaye.

Je, atajifunza kupenda kweli? Na je, ikitokea hajampenda hata baada ya kuingia nae kwenye ndoa maisha yatakuaje? & Eg Kwa wanaokuwa na mahusiano baada ya kuona kitu fulani Kwa mwanaume Kama pesa e.t.c ndy waliojifunza kupenda or.

Wenye michango na mawazo juu ya hili naomba ufafanuzi plz maana sijawai kulielewa hili neno la (kujifunza kupenda).
 
Mwaka 1988 ndugu yangu mmoja aliozeshwa mke na Wazee wake.

Hakuwahi kuonana na Mke wake wala kumfahamu hadi siku wanafungishwa ndoa, vile vile kwa Mwanamke pia.

Mwaka huu ndoa yao imetimiza miaka 35.

Sijui walipata wapi muda wa kupendana, ila ninachoweza kusema kupenda ni process.

Kama ilivyo ukuaji.
 
Mwaka 1988 ndugu yangu mmoja aliozeshwa mke na Wazee wake.

Hakuwahi kuonana na Mke wake wala kumfahamu hadi siku wanafungishwa ndoa, vile vile kwa Mwanamke pia.

Mwaka huu ndoa yao imetimiza miaka 35.

Sijui walipata wapi muda wa kupendana, ila ninachoweza kusema kupenda ni process.

Kama ilivyo ukuaji.
Noted
 
Hicho alichokipendea kikikosekana, hakuna rangi utaacha kuiona😃😃
Kupenda sidhani kama kunahusiana sana na physical appearance? Kutamani labda!

Labda aamue tu kukupenda mwenyewe
Kuamua kupenda? Hili pia sidhani! Kuamua kuingia kwenye mahusiano, sawa!

Unadhani wale wanaokutana na maajabu ya kustaajabisha kwenye mahusiano yao na kuendelea kuwepo, ni kwasababu waliamua KUPENDA au KILE WALICHOKIPENDA bado kipo?
 
Kupenda sidhani kama kunahusiana sana na physical appearance? Kutamani labda!


Kuamua kupenda? Hili pia sidhani! Kuamua kuingia kwenye mahusiano, sawa!

Unadhani wale wanaokutana na maajabu ya kustaajabisha kwenye mahusiano yao na kuendelea kuwepo, ni kwasababu waliamua KUPENDA au KILE WALICHOKIPENDA bado kipo?
Hapo inabidi unipe shule kabisa yani...maana huenda nikawa sielewi elewi jinsi mambo yanavyoenda😌🤗
 
Yaani mwanamke kama hakupendi kutoka moyoni mwake ni hakupendi tu hata ufanyeje labda ukubali maigizo yake ya kujifanya anakupenda ila hawezi kubehave hivo siku mingi lazima atakuacha tu endapo uvumilivu ukimshinda au hela zikikuishia kama alikua after money..
 
Yaani mwanamke kama hakupendi kutoka moyoni mwake ni hakupendi tu hata ufanyeje labda ukubali maigizo yake ya kujifanya anakupenda ila hawezi kubehave hivo siku mingi lazima atakuacha tu endapo uvumilivu ukimshinda au hela zikikuishia kama alikua after money..
Agiza chochote Kwa mangi, Nalipia
 
Habari, nauliza hivi mwanamke akiwa kwenye mahusiano na mwanaume ambaye hampendi hata kidogo Kwa lengo la kumpenda baadae, je, atajifunza kupenda kweli? Na je, ikitokea hajampenda hata baada ya kuingia nae kwenye ndoa maisha yatakuaje? & Eg Kwa wanaokuwa na mahusiano baada ya kuona kitu fulani Kwa mwanaume Kama pesa e.t.c ndy waliojifunza kupenda or ..

Wenye michango na mawazo juu ya hili naomba ufafanuzi plz maana sijawai kulielewa hili neno la (kujifunza kupenda )
Yani ni pesa tu
 
Back
Top Bottom