D drizy 10 Member Joined Jun 3, 2017 Posts 20 Reaction score 5 Aug 28, 2017 #1 Naomba kuuliza kUna baadhi ya vyuo ni kwelI wameshaanza kutuma Confimation kwa wanafunzi walio apply vyuon kwao? NAULIZA. Sent using Jamii Forums mobile app
Naomba kuuliza kUna baadhi ya vyuo ni kwelI wameshaanza kutuma Confimation kwa wanafunzi walio apply vyuon kwao? NAULIZA. Sent using Jamii Forums mobile app
sima salva official JF-Expert Member Joined Jun 21, 2017 Posts 210 Reaction score 90 Aug 28, 2017 #2 kwa kweli mi cjui Sent using Jamii Forums mobile app
sima salva official JF-Expert Member Joined Jun 21, 2017 Posts 210 Reaction score 90 Aug 28, 2017 #3 kwani we umesikia chuo gan? Sent using Jamii Forums mobile app
fh kwenye beat JF-Expert Member Joined May 29, 2017 Posts 494 Reaction score 613 Aug 28, 2017 #4 Swali lipo juu juu na utapata majibu ya juu juu vivo hvo Sent using Jamii Forums mobile app
Vicin JF-Expert Member Joined Jul 19, 2017 Posts 676 Reaction score 295 Aug 28, 2017 #5 Bado hata dirisha la maombi halijafungwa. Ingia tcu usome matangazo yao. Vyuo kufunguliwa kuanzia oct. Sent using Jamii Forums mobile app
Bado hata dirisha la maombi halijafungwa. Ingia tcu usome matangazo yao. Vyuo kufunguliwa kuanzia oct. Sent using Jamii Forums mobile app
Ercy's Member Joined Mar 19, 2015 Posts 88 Reaction score 24 Aug 28, 2017 #6 Vipo Sent using Jamii Forums mobile app
N nkongu ndasu JF-Expert Member Joined Jan 19, 2013 Posts 22,532 Reaction score 6,628 Aug 28, 2017 #7 kwa mujibu wa tcu vyuo vinapaswa kutoa list ya wanafunzi waliochaguliwa kuanzia tarehe 2 oktoba....
sima salva official JF-Expert Member Joined Jun 21, 2017 Posts 210 Reaction score 90 Aug 29, 2017 #8 Ercy's said: Vipo Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... kama vpi vilivyotoa majina Sent using Jamii Forums mobile app
Ercy's said: Vipo Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... kama vpi vilivyotoa majina Sent using Jamii Forums mobile app
jiwe angavu JF-Expert Member Joined Aug 28, 2015 Posts 22,401 Reaction score 43,303 Aug 29, 2017 #9 Nasikia chuo cha maji walitoa majina Sent using Jamii Forums mobile app