Ralphryder JF-Expert Member Joined Nov 16, 2011 Posts 5,599 Reaction score 1,801 Jan 22, 2013 #1 Nasikia anakaa kwa mmiliki wa bendi inayotumia mtindo wa kinu na mtwangio?
Dr Matola PhD Platinum Member Joined Oct 18, 2010 Posts 62,326 Reaction score 111,498 Jan 23, 2013 #2 Sisi inatuhusu nini? si uende huko kinu na mtawangio ukajiridhishe?
Ralphryder JF-Expert Member Joined Nov 16, 2011 Posts 5,599 Reaction score 1,801 Jan 23, 2013 Thread starter #3 Matola said: Sisi inatuhusu nini? si uende huko kinu na mtawangio ukajiridhishe? Click to expand... Matola, mimi nimeskia yupo na kafulia ile@mbaya kama huna taarifa pita! Usilete kidomodomo ntakupa kubwa halafu unanitafutie BAN buree! Ohooo! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Matola said: Sisi inatuhusu nini? si uende huko kinu na mtawangio ukajiridhishe? Click to expand... Matola, mimi nimeskia yupo na kafulia ile@mbaya kama huna taarifa pita! Usilete kidomodomo ntakupa kubwa halafu unanitafutie BAN buree! Ohooo!
Dr Matola PhD Platinum Member Joined Oct 18, 2010 Posts 62,326 Reaction score 111,498 Jan 23, 2013 #4 Ralphryder said: Matola, mimi nimeskia yupo na kafulia ile@mbaya kama huna taarifa pita! Usilete kidomodomo ntakupa kubwa halafu unanitafutie BAN buree! Ohooo! Click to expand... Dogo unatishia kujamba wakati unahara!? jaribu uone nikufundishe adabu. Akifulia wewe inakuhusu nini? mbona wewe mwenyewe umechoka vile vile? Mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!
Ralphryder said: Matola, mimi nimeskia yupo na kafulia ile@mbaya kama huna taarifa pita! Usilete kidomodomo ntakupa kubwa halafu unanitafutie BAN buree! Ohooo! Click to expand... Dogo unatishia kujamba wakati unahara!? jaribu uone nikufundishe adabu. Akifulia wewe inakuhusu nini? mbona wewe mwenyewe umechoka vile vile? Mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!
Ralphryder JF-Expert Member Joined Nov 16, 2011 Posts 5,599 Reaction score 1,801 Jan 23, 2013 Thread starter #5 Matola said: Dogo unatishia kujamba wakati unahara!? jaribu uone nikufundishe adabu. Akifulia wewe inakuhusu nini? mbona wewe mwenyewe umechoka vile vile? Mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!! Click to expand... Matola, We unajifunzia bangi chooni sio? massaburi yanakuwasha! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Matola said: Dogo unatishia kujamba wakati unahara!? jaribu uone nikufundishe adabu. Akifulia wewe inakuhusu nini? mbona wewe mwenyewe umechoka vile vile? Mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!! Click to expand... Matola, We unajifunzia bangi chooni sio? massaburi yanakuwasha!
Dr Matola PhD Platinum Member Joined Oct 18, 2010 Posts 62,326 Reaction score 111,498 Jan 23, 2013 #6 Ralphryder said: Matola, We unajifunzia bangi chooni sio? massaburi yanakuwasha! Click to expand... Muulize Mama yako anajuwa vizuri, mpaka unikute nimevaa tauro naandaliwa maji ya kuoga ( maana shower hakuna ) ndio utakuwa na adabu.
Ralphryder said: Matola, We unajifunzia bangi chooni sio? massaburi yanakuwasha! Click to expand... Muulize Mama yako anajuwa vizuri, mpaka unikute nimevaa tauro naandaliwa maji ya kuoga ( maana shower hakuna ) ndio utakuwa na adabu.
D Doi Member Joined Dec 22, 2011 Posts 23 Reaction score 1 Feb 1, 2013 #7 hebu acheni utoto,jf ni greatthinker bwana