T tizo1 JF-Expert Member Joined Mar 9, 2011 Posts 861 Reaction score 160 Mar 28, 2011 #1 Tafadhal naomba kuuliza wana jf.NIMENG'ATWA NA MENO YA BINADAMU MPAKA KIDONDA.JE NINI TIBA YAKE?PIA MENO YA BINADAMU YANA SUMU?
Tafadhal naomba kuuliza wana jf.NIMENG'ATWA NA MENO YA BINADAMU MPAKA KIDONDA.JE NINI TIBA YAKE?PIA MENO YA BINADAMU YANA SUMU?
Gamaha JF-Expert Member Joined Jul 17, 2008 Posts 3,946 Reaction score 5,087 Mar 28, 2011 #2 mi naona umeng'atwa na binadamu mkuu kama sijakosea na sio meno ya binadamu.
pmwasyoke Platinum Member Joined May 27, 2010 Posts 5,023 Reaction score 3,890 Mar 28, 2011 #3 Hakuna sumu - lakini kuna uwezekano wa kupata infection kwenye hicho kidonda
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 27,958 Reaction score 63,781 Mar 29, 2011 #4 yanasumu iwapo utamng'ata nyoka.lakini uking'atwa na mla ugoro unaweza pata matatizo kama hutamuona dr.mia.
yanasumu iwapo utamng'ata nyoka.lakini uking'atwa na mla ugoro unaweza pata matatizo kama hutamuona dr.mia.