Je nani kamuua Dickraka Mwamakula?

bro mshana utaratibu wa kumfunga mtu kamba kwenye gari nimehusikia kwako sijawahi ona, maana ikitokea ajali ni tatizo kubwa linalo weza gharimu maisha ya mfungwa
 
Magari ya polisi hayakidhi vigezo vya kubeba binadam ni magari ya mizigo ndo maana ukibeba abiria kwenye pickup unapigwa faini, ila polisi wanatumia magari hayohayo kubeba watuhumiwa , hayo siyo magari salama ni basi tu.
 
Kwahiyo hakuwa under guard?
bro mshana utaratibu wa kumfunga mtu kamba kwenye gari nimehusikia kwako sijawahi ona, maana ikitokea ajali ni tatizo kubwa linalo weza gharimu maisha ya mfungwa
Nimenukuu mkuu
 
Ni ngumu sana kutoa ujinga kwenye kichwa cha mpumbavu kama wewe
Sishangai kwa askari kuandika maneno kama haya. Ni kawaida sana kwao. Wengi au asilimia kubwa wanakuwa na stress na depression.
 
Sio lazima kufungwa hayo makambakamba ukizingatia alikua ni polisi mwenzao
 
Dogo kumbe ukitulia unatemaga madini na kushusha nondo kuntu
 
Kwahiyo hakuwa under guard?
bro mshana utaratibu wa kumfunga mtu kamba kwenye gari nimehusikia kwako sijawahi ona, maana ikitokea ajali ni tatizo kubwa linalo weza gharimu maisha ya mfungwa
Nimenukuu mkuu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…