Jerrymsigwa JF-Expert Member Joined Jun 23, 2012 Posts 14,084 Reaction score 8,407 Oct 29, 2018 #21 So mwanangu uliloweka? Itakua bado imo, dah nenda kwa Dr andaa hela sasa
Sigara Kali JF-Expert Member Joined May 28, 2017 Posts 3,712 Reaction score 8,769 Oct 29, 2018 Thread starter #22 Bei gani mkuu? Jenseny said: njooni nimsafishe kizazi! Click to expand...
Vladimir Lenin JF-Expert Member Joined Jul 21, 2018 Posts 3,613 Reaction score 5,139 Oct 29, 2018 #23 Naona munahidhinisha mauaji, wewe umezaliwa kwanini umuue mwenzio tena kiumbe chako mwenyewe. Hii ni dhambi na haitakuacha salama.
Naona munahidhinisha mauaji, wewe umezaliwa kwanini umuue mwenzio tena kiumbe chako mwenyewe. Hii ni dhambi na haitakuacha salama.
Sigara Kali JF-Expert Member Joined May 28, 2017 Posts 3,712 Reaction score 8,769 Oct 29, 2018 Thread starter #24 Mkuu acha uchuro hujui nipo katika situation gani hadi maamuzi yakafanyika Vladimir Lenin said: Naona munahidhinisha mauaji, wewe umezaliwa kwanini umuue mwenzio tena kiumbe chako mwenyewe. Hii ni dhambi na haitakuacha salama. Click to expand...
Mkuu acha uchuro hujui nipo katika situation gani hadi maamuzi yakafanyika Vladimir Lenin said: Naona munahidhinisha mauaji, wewe umezaliwa kwanini umuue mwenzio tena kiumbe chako mwenyewe. Hii ni dhambi na haitakuacha salama. Click to expand...
M Mathika JF-Expert Member Joined Sep 12, 2017 Posts 279 Reaction score 320 Oct 29, 2018 #25 Wakwepa majukumu wanashauri girls zao upuuzi kama huu
Vladimir Lenin JF-Expert Member Joined Jul 21, 2018 Posts 3,613 Reaction score 5,139 Oct 29, 2018 #26 Sigara Kali said: Mkuu acha uchuro hujui nipo katika situation gani hadi maamuzi yakafanyika Click to expand... Ata ingekuwa ni situation ngumu kiasi gani bado haijafikia dhamani ya roho.
Sigara Kali said: Mkuu acha uchuro hujui nipo katika situation gani hadi maamuzi yakafanyika Click to expand... Ata ingekuwa ni situation ngumu kiasi gani bado haijafikia dhamani ya roho.
F fredy18 JF-Expert Member Joined Jun 6, 2018 Posts 509 Reaction score 610 Oct 29, 2018 #27 Vladimir Lenin said: Ata ingekuwa ni situation ngumu kiasi gani bado haijafikia dhamani ya roho. Click to expand... Anaogpa 30 yrs
Vladimir Lenin said: Ata ingekuwa ni situation ngumu kiasi gani bado haijafikia dhamani ya roho. Click to expand... Anaogpa 30 yrs