Je Mbinu Gani za Kutumia Kufaulu Combination Ya EGM

Je Mbinu Gani za Kutumia Kufaulu Combination Ya EGM

Abdully Culture

New Member
Joined
Jul 20, 2019
Posts
2
Reaction score
1
Je Ni mbinu gani naweza kutumia kufaulu kwenye combination yangu ya EGM maana naona watu wengi wana nitisha sana kwamba comb hii ni ngumu na ningumu kufaulu naombeni ushauri wenu Jaman...!
 
Je Ni mbinu gani naweza kutumia kufaulu kwenye combination yangu ya EGM maana naona watu wengi wana nitisha sana kwamba comb hii ni ngumu na ningumu kufaulu naombeni ushauri wenu Jaman...!
Hakikisha unasoma na kuelewa topic.

Alafu kila topic utakayosoma tafuta maswali ya topic husika.mzee baba hakikisha hukosi swali la topic uliyosoma
 
Nakumbuka kipindi nimeenda advance comb EGM sikuwahi kusoma tuitions yeyote form 5 nzima nilikua mtu wakupata f tu kila somo kasolo geography...

Mikakati niliyofanya ni
1.kushika urafiki wa karibu zaidi na watu waliokua wanafanya vizuri darasani
2.kuwashawishi kutenga muda wa usiku muda wa kukutana pamoja na kusoma mahali msipo paelewa

3.kutenga muda wa ziada wa kusoma private
4.kufanya mitihani mbalimbali hasa pastpaper
5.kuwa karibu na mwl wa masomo unayosoma
(Njia hii i akuwaga ngumu kidogo)

Kupitia njia hizo nilijiona niko tiari kufanya mtihani wa necta, nashkuru nilifanikisha azma yangu!

Note: kisome kwanza kichwa chako kinaweza kipi, na kinashindwa kipi.

Mana kama somo la advance mathematics linahitaji muda mwingi sana kusoma na si kukalili
 
Back
Top Bottom