Je manaibu waziri nao wata wajibishwa??


U

uboya

Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
65
Likes
7
Points
15
U

uboya

Member
Joined Mar 26, 2013
65 7 15
Tulio kiona bungeni ni kufukuzwa kazi kwa mawaziri watatu na mmoja kujiwajibisha mwenyewe. swali je manaibu waziri hawausiki katika hili sakata la TOKOMEZA UJANGILI? Vip kuhusu IGP na mkuu wa majeshi?? Hebu tujadili kwa hoja.
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,228
Likes
5,003
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,228 5,003 280
Kwanza kabisa tujue majukumu yao ndipo tuanze kuhoji uwajibikaji wao.
 

Forum statistics

Threads 1,237,418
Members 475,533
Posts 29,287,876