Je Loratadine dawa ya mafua inafaa kwa mjamzito

Je Loratadine dawa ya mafua inafaa kwa mjamzito

miss chuga

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2019
Posts
303
Reaction score
660
Habari? Naombeni msaada nmeshikwa na mafua makali sana Mimi ni mjamzito, kabla ya kuwa mjamzito nilikuwa nikipatwa na mafua natumia hii dawa inaitwa Loratadine ni nzuri sana coz nilikuwa napona ndani ya siku moja, sasa naomba kujua Kama haina madhara kwa ujauzito ili nitumie kutibu haya mafua
 
Yaah anaweza Kunywa lakini Next time penda kutumia Visking za kupaka zile au Kunusa..!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom