Je, kuna urafiki wa mwanamke na mwanaume?

Je, kuna urafiki wa mwanamke na mwanaume?

hapo ni sawa nakusema je kunaweza kuwa na ukaribu kati ya moto na majan makav, hapo jibu utalipata vzr
 
Maana ya neno rafiki ni ushirika ambao
Kila mhusika anafaidika kwa njia moja ama nyingine kwenye huo ushirika

Sasa wanafaidishanaje ni wao wataamua.
 
Mimi nina marafiki wengi wa kiume kuliko wa kike. Yawezekana wananiwazia kunikula siku moja, nawaheshimu tunataniana tunawasiliana fresh na wala hakuna hata mmoja amewahi kunikula zaidi ya Dadii.

Urafiki uko akilini na wewe unavyompokea mawazo yake ( rafiki wa jinsia tofauti), sijasomea saikolojia ila nikiona rafiki amedindisha namtania hadi inalala na nakuwa muwazi sana kwao wala sifichi ukali wa maneno.

Wananiambiaga nimedata, chizi, nakula bangi, hata ofisini wananiambiaga nalipuliza....ila ndo niko hivo, ni hulka yangu.

Na huwa nawachokoza sana tuu na maswali yangu ya kiuchokozi.

Kwangu mie urafiki upo ssna tuu maana nauishi na hakuna kukulana.

Kasinde Platinum Matata.
 
Back
Top Bottom