Je, kuna urafiki wa mwanamke na mwanaume?

Je, kuna urafiki wa mwanamke na mwanaume?

Urafiki upo ila inategemea na wewe utajiwekaje na hao marafiki, mimi marafiki zangu kwa 99% ni ma men na hawaleti mambo za ajabu
 
jaman acheni tu hao wanaojiita marafiki ndo chanzo cha ugomvi kati yangu na mpenzi wangu!sina hata hamu nao
 
HAKUNA na haijawahi kuwa,ndo yale yale tunayosema hapa kila siku,eti oooooh!ni rafiki yangu tu alikuwa ila nlijikuta tu nimesex nae mara moja naomba msamaha sitarudia,na ndo kule kule,mtu unatofautiana na mke/mume au jamaa/demu wako badala yakutafuta suluhu la kweli nala uhakika na mtu wako unaenda kutafuta pumziko la matatizo yako kwa huyo rafiki yako na hakuna wakati muafaka kama kusex na mtu aliye na mgogoro na mtu wake,ni wakati rahisi sana...kwa hiyo hakuna cha kuwekeana mipaka wala minyau kuwa ndo mpo salama,...Unaweza kuwa na mawasiliano ya KIKAZI TU katika jinsia hizo ila SIYO URAFIKI,eti unapiga simu usiku unamtakia usiku mwema wakati kagombana na mtu wake kisa gear yenu ni urafiki....HAKUNA URAFIKI KATI YA JINSIA MBILI TOFAUTI ila kuna mawasiliano ya kikazi tu tena kwa maswala ya kikazi na siyo umbea...
 
Ila mkiwa marafiki kuna siku mtakuja kulana vzr!!! hadi kila mtu atahoji kwnn tumecheleweshana?
Me kuna mdada alikuwa bonge la best,siku hiyo mpaka tunataka kutawanyika kwenda kulala tu marafiki bado,HAMADI kautani twende ukalale kwng yani yy aliniambia hivo ndo kakaharibu tukalana sn.
Nilipofika kwa bed nililala,mara ooh unajua ww mdogo wng,mara hauniwezi.Weee asubuhi alikuwa anaogopa kwenda haja ndogo misuguo!!!!

Heee makubwa...alikwambia anaogopa?
 
Ndio inawezekana wote kama mko makini. Ila mmoja kati yenu au wote msipokuwa mtajila

urafiki upo sana sema kizazi hiki cha nyoka kinawaza ngono tu lakini ukweli ni kuwa inategemea na kiwango chenu cha kuheshimiana na kama wrote munatamaniana hapo hakuna urafiki mnasubir mpate kisingizio tu mfanye yenu
 
Wadau karibuni tujadili. Je kunaweza kuwepo na urafiki wa kawaida kati ya mwanaume na mwanamke?
 
Mbona umeweka huu uzi kwenye jukwaa la siasa. Huu uzi ulitakiwa huko chit chat au jukwaa la mahusiano!
 
Hakuna iyo kitu labda muwe mnaishi maeneo tofauti bila ya kuonana au kuwa faragha.

Au kati yenu mmoja wapo awe ana mapungufu kisaikolojia au kimaadili.
 
Back
Top Bottom