Je kuna umuhimu wa kusoma A- level kama foundation course iko hivi?


B

bulabo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Messages
283
Likes
155
Points
60
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2015
283 155 60
Ukijisajili utachagua masomo matano kama ya form six utasoma masomo hayo mwaka mmoja. Ukipata average ya 50% kila somo atajiunga na degree direct baada ya kumaliza mwaka mmoja. Lakini lazima uwe na any certificate na form uwe na pass D nne za o-level.

Hii ni kama rahisi mtu kujiendeleza maana ni mwaka mmoja tu na unajump hapa na kujiunga na degree...

Je hii ni sahihi kwa wewe kusoma hivi?? Na je kuna umhm wa kusoma A-level kama hiii foundation iko hivi.

Kuna vyuo vinaruhusi hii kitu je TCU sasa wamezuia ni kwa vyuo vyote au vyuo vingine kama open university, tumaini au udom wanaruhusu.
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,031
Likes
14,764
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,031 14,764 280
Am not sure
 
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
350
Likes
230
Points
60
Age
27
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
350 230 60
foundation wamefutw
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,784
Likes
8,526
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,784 8,526 280
Foundation course lengo lake ni kwa wale ambayo wamekosa sifa au point chache za kuwa na sifa za kusoma chuo kikuu. Tatizo lilikuwa ni hizi course kutumika kupokea watu wasio na sifa za hata kusoma diploma.
 
KINGSLEE

KINGSLEE

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
456
Likes
314
Points
80
Age
32
KINGSLEE

KINGSLEE

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
456 314 80
No preEntry or Mature Entry for Bachelor Admission
Chezea Ngosha wewe
 
S

salum96

New Member
Joined
Jul 21, 2016
Messages
1
Likes
0
Points
3
S

salum96

New Member
Joined Jul 21, 2016
1 0 3
Et mtu akimaliza cheti na akitaka kurudi diploma chuo hiko hiko c lazima kuaply kupitia nacte au lzm?
 
siraji ahmada

siraji ahmada

Member
Joined
Aug 3, 2016
Messages
37
Likes
3
Points
15
Age
28
siraji ahmada

siraji ahmada

Member
Joined Aug 3, 2016
37 3 15
M nmemaliza foundation course mwez wa sita mwaka huu nasubilia majibu je nkifahuru degree ntakubaliwa kuendelea au ndo nimepoteza mda course foundation ni km advance wamekaza sana huku open university
 
M

Mr. Teacher

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
330
Likes
48
Points
45
M

Mr. Teacher

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
330 48 45
M nmemaliza foundation course mwez wa sita mwaka huu nasubilia majibu je nkifahuru degree ntakubaliwa kuendelea au ndo nimepoteza mda course foundation ni km advance wamekaza sana huku open university
Kwa ilivyo sasa Foundation Course kama entry ya University Education imepigwa stop na TCU, labda kama TCU watawakubalia OUT maombi yao
 

Forum statistics

Threads 1,239,203
Members 476,441
Posts 29,345,577