Je Kuna Ukweli Wowote?


Ngagarupalu

Ngagarupalu

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
156
Points
0
Ngagarupalu

Ngagarupalu

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
156 0
Wanajf
Je kuna ukweli wowote, kuwa mwanawake anaweza kukaa muda mrefu bila tendo la ndoa (ku-do, ngono) kuliko mwanaume?. Sababu kuu ni kwamba kila mwanaume anaposafiri kikazi au ki masomo hutafuta/kudate mwanawake, bali wanawake huweza kukaa na kutulia mpaka mwisho wa semina/ masomo. Je hii ina uhusiano wowote kisayansi( biology) au ni kijamii ( wanawakw husubiri kutakwa kimapenzi). wenye ujuzi hebu niwekeni sawa!!
Wakatabahu.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
Here we go again ...
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
Tupe uzoefu wako kwanza kabla hatujaenda mbali
 
Kichancheda

Kichancheda

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
142
Points
0
Kichancheda

Kichancheda

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
142 0
Itategemea yuko exposed na vishawishi kiasi gani!
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
Kwani wale wanaoukatana nao kwenye semina na ku-do ni wanaume?
ndugu unawaza mbali ila inasemekana hitaji la sex linatofautiana kati ya mwanaume na mwanamke so nyie wenzetu mnapata hitaji as many as we do ,dats oll, wanasayansi watakuja kukupa fact kamili
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Points
1,225
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 1,225
mi mwanasayansi lakini ndo niko operetion room subiri kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,283,748
Members 493,810
Posts 30,799,708
Top