Tetesi: je kuna ukweli wowote kuhusu ii taarifa kua imetoka tcu maan imesambaa

mtambuzi8

mtambuzi8

Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
16
Points
45
mtambuzi8

mtambuzi8

Member
Joined Aug 11, 2019
16 45
Mkurugenzi Wa TCU amedai kuwa asilimia 70 ya wahitim kidato cha sita kuna uwezekano mkubwa Wa kushindwa kupangiwa vyuo kutoka na taarifa zao kuwa kinyume na zile za maombi ya mkopo,haidha ameongeza kuwa TCU inatoa nafasi ya siku tati (3) kuanzia sasa kila moja kwenda kuhakikisha taarifa zake mapema,kaongeza pia kuwa ni lazima upewe copy inayonesha taarifa zako kutoka kila chuo ulichoomba na kwa vyuo ambavyo vilikuwa havitoi sasa vinatoa copy izo,amesema wataanza udali Wa kupangia wanachuo vyuo ili hata wale Wa jkt wamalize mambo yao..ndugu zangu tuangalie mapema taarifa zetu isije kutugharim tena
 
kissange

kissange

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
217
Points
250
kissange

kissange

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
217 250
Mbona mnajipa presha nyie watoto. Hivi inawezekanaje taarifa ulizojaza wakati unaomba mkopo zisifanane na zile za vyuo ikiwa umetumia index namba zile zile. Acheni utoto subirini muda ufike mwende chuo mkapambane.
 
mtambuzi8

mtambuzi8

Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
16
Points
45
mtambuzi8

mtambuzi8

Member
Joined Aug 11, 2019
16 45
Mbona mnajipa presha nyie watoto. Hivi inawezekanaje taarifa ulizojaza wakati unaomba mkopo zisifanane na zile za vyuo ikiwa umetumia index namba zile zile. Acheni utoto subirini muda ufike mwende chuo mkapambane.
ivi kuuliza siku izi ni kujipa presha na ukiuliza kitu usichokua na uhakika ni utoto
ila kumbuka taarifa zinazoitajika sio index namba tu
kuna watu mkopo wamekosea kujaza lazima watakua na hofu juu ya ilo pia

lkn asante kwa mchango wako
 
kissange

kissange

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
217
Points
250
kissange

kissange

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
217 250
ivi kuuliza siku izi ni kujipa presha na ukiuliza kitu usichokua na uhakika ni utoto
ila kumbuka taarifa zinazoitajika sio index namba tu
kuna watu mkopo wamekosea kujaza lazima watakua na hofu juu ya ilo pia

lkn asante kwa mchango wako
Huwa wanatoa muda wa marekebisho. Kuwa na subira
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
29,906
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
29,906 2,000
Lisemwalo lipo...

Kwa kua siyo taarifa za kuombwa pesa... inawezekana ikawa kweli...


Cc: mahondaw
 
G

Guy Isaac

Member
Joined
Aug 10, 2019
Messages
28
Points
45
G

Guy Isaac

Member
Joined Aug 10, 2019
28 45
ivi kuuliza siku izi ni kujipa presha na ukiuliza kitu usichokua na uhakika ni utoto
ila kumbuka taarifa zinazoitajika sio index namba tu
kuna watu mkopo wamekosea kujaza lazima watakua na hofu juu ya ilo pia

lkn asante kwa mchango wako
Kama taarifa zipi zilizokosewa kujazwa ambazo unaziskia ?
 
Ulirchdov

Ulirchdov

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
201
Points
250
Ulirchdov

Ulirchdov

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2019
201 250
Mkurugenzi Wa TCU amedai kuwa asilimia 70 ya wahitim kidato cha sita kuna uwezekano mkubwa Wa kushindwa kupangiwa vyuo kutoka na taarifa zao kuwa kinyume na zile za maombi ya mkopo,haidha ameongeza kuwa TCU inatoa nafasi ya siku tati (3) kuanzia sasa kila moja kwenda kuhakikisha taarifa zake mapema,kaongeza pia kuwa ni lazima upewe copy inayonesha taarifa zako kutoka kila chuo ulichoomba na kwa vyuo ambavyo vilikuwa havitoi sasa vinatoa copy izo,amesema wataanza udali Wa kupangia wanachuo vyuo ili hata wale Wa jkt wamalize mambo yao..ndugu zangu tuangalie mapema taarifa zetu isije kutugharim tena
Wakati wa kusubili majina ya mkopo na selection za vyuo taarifa huwa zinazagaa sana ambazo ukizifuatilia huwa hazina mashiko lengo ni kuwatoa wahusika katika hali ya kawaida kwasababu ni kipindi ambacho wengi wao huwa wanataka kujua kwa hamu sana kila linalotokea hivyo utakuta roho ziko juu juu.
Ushauri wangu kwa wahusika(waombaji) kuweni makini sana na watu msiowajuwa wanaosambaza taarifa ambazo kwenye vyombo vya habari hazijatangazwa, kuweni makini na ulaghai wa matapeli.
 
At Calvary

At Calvary

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
874
Points
500
At Calvary

At Calvary

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
874 500
Mkurugenzi Wa TCU amedai kuwa asilimia 70 ya wahitim kidato cha sita kuna uwezekano mkubwa Wa kushindwa kupangiwa vyuo kutoka na taarifa zao kuwa kinyume na zile za maombi ya mkopo,haidha ameongeza kuwa TCU inatoa nafasi ya siku tati (3) kuanzia sasa kila moja kwenda kuhakikisha taarifa zake mapema,kaongeza pia kuwa ni lazima upewe copy inayonesha taarifa zako kutoka kila chuo ulichoomba na kwa vyuo ambavyo vilikuwa havitoi sasa vinatoa copy izo,amesema wataanza udali Wa kupangia wanachuo vyuo ili hata wale Wa jkt wamalize mambo yao..ndugu zangu tuangalie mapema taarifa zetu isije kutugharim tena
Hili jambo ni gumu, yaani haliwezekani
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,496
Top