Je, kuna ukweli kuhusu kufungwa kiwanda cha TBL Moshi?

Je, kuna ukweli kuhusu kufungwa kiwanda cha TBL Moshi?

Najua ilikuwepo kibo brewery na kwa sasa kimefungwa
 
Moshi kiwanda cha TBL kimefungwa miaka mingi mno kipo tu cha kuzalisha kimea then process nyingine inaenda fanyika Arusha...
 
Huko sawa kabisa kiwanda cha TBL MS kilishafungwaga kikabaki cha kimea pekee ila kiwanda kilichopo cha bia kwa sasa ni Serengeti breweries
 
JE KUNA UKWELI WA KUFUNGWA KIWANDA CHA TBL MOSHI

Hiki kishafungwa sku nyingi na kikakodishwa kwa chuo kikuu Tumain.
Ingawa mpaka sasa sehwm huwa tu wanakitumia kama kuhifadhia na kusambaza bia zao lakin hawadhalishi.
Ukifikapo ndipo kilipo STEPHANO MOSHI MEMORIAL UNIVERSITY COLLEGE ikiwa kama tawi la TUMAINI MAKUMILA UNIVERSITY
 
Back
Top Bottom