Je kuna Ukweli katika Haya??

Je kuna Ukweli katika Haya??

muzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Posts
1,048
Reaction score
1,479
1. Wasichana wafupi wanaongoza kwa wivu wa mapenzi na kuwajali wapenzi wao
2. Wasichana warefu huwa hawawajali wapenzi wao na hawaogopi mahusiano kuvunjia hawajui
kubembeleza hata kdogo
3. Wasichana wenye DIMPOZ,MWANYA,MATEGE MBINUKO,MAHIPS NA KITEMBE,hawa huongoza kwa kutokuwa WAAMINIFU katika mapenzi
4. Wasichana WANENE huongoza kwa MAPENZI YA KWELI yaani akipenda amependa kweli
5. Wasichana WEMBAMBA hawa huwa ni WABISHI sana na hawa wanaongoza kwa kutendwa!
6. Wasichana wenye NGOZI NYEUSIwanaongoza kwa KUTOA MIMBA na kupenda wanaume warefu na weupe
7. Wasichana weupe wakiongoza kwa kuzalia nyumbani, na hawa weupe weng wao
huolewa wakiwa na watoto tayari huku wakipenda kuolewa na waarabu kulko wanaume weusi
Huu ni mtazamo wa mtaani tu, hakuna utafiti wowote kuhusiana na haya, lakini tushirikishane uzoefu
 
1. Wasichana wafupi wanaongoza kwa wivu wa mapenzi na kuwajali wapenzi wao
2. Wasichana warefu huwa hawawajali wapenzi wao na hawaogopi mahusiano kuvunjia hawajui
kubembeleza hata kdogo
3. Wasichana wenye DIMPOZ,MWANYA,MATEGE MBINUKO,MAHIPS NA KITEMBE,hawa huongoza kwa kutokuwa WAAMINIFU katika mapenzi
4. Wasichana WANENE huongoza kwa MAPENZI YA KWELI yaani akipenda amependa kweli
5. Wasichana WEMBAMBA hawa huwa ni WABISHI sana na hawa wanaongoza kwa kutendwa!
6. Wasichana wenye NGOZI NYEUSIwanaongoza kwa KUTOA MIMBA na kupenda wanaume warefu na weupe
7. Wasichana weupe wakiongoza kwa kuzalia nyumbani, na hawa weupe weng wao
huolewa wakiwa na watoto tayari huku wakipenda kuolewa na waarabu kulko wanaume weusi
Huu ni mtazamo wa mtaani tu, hakuna utafiti wowote kuhusiana na haya, lakini tushirikishane uzoefu


Eti waarabu. Hao ndio umewaona wa kutolea mfano kwa watu wenye ngozi tofauti na nyeusi? Waarabu nao kuna kuoa ama kuoelewa huko? Sanaa za maigizo. Ninaona umezunguzia familia yako tu yenye affiliation na hao viumbe wasiostahili kuishi n abinadamu. Warabu nuksi!
 
1. Wasichana wafupi wanaongoza kwa wivu wa mapenzi na kuwajali wapenzi wao
2. Wasichana warefu huwa hawawajali wapenzi wao na hawaogopi mahusiano kuvunjia hawajui
kubembeleza hata kdogo
3. Wasichana wenye DIMPOZ,MWANYA,MATEGE MBINUKO,MAHIPS NA KITEMBE,hawa huongoza kwa kutokuwa WAAMINIFU katika mapenzi
4. Wasichana WANENE huongoza kwa MAPENZI YA KWELI yaani akipenda amependa kweli
5. Wasichana WEMBAMBA hawa huwa ni WABISHI sana na hawa wanaongoza kwa kutendwa!
6. Wasichana wenye NGOZI NYEUSIwanaongoza kwa KUTOA MIMBA na kupenda wanaume warefu na weupe
7. Wasichana weupe wakiongoza kwa kuzalia nyumbani, na hawa weupe weng wao
huolewa wakiwa na watoto tayari huku wakipenda kuolewa na waarabu kulko wanaume weusi
Huu ni mtazamo wa mtaani tu, hakuna utafiti wowote kuhusiana na haya, lakini tushirikishane uzoefu

Tatizo la wasichana wanene ni kujamba jamba mkiwa kwenye show, hasa kipindi hiki cha joto utajuta kumpeleka gheto,

Kipindi cha mvua za masika tu ndio huwa na soko
 
Tatizo la wasichana wanene ni kujamba jamba mkiwa kwenye show, hasa kipindi hiki cha joto utajuta kumpeleka gheto,

Kipindi cha mvua za masika tu ndio huwa na soko
Duuuuuu... there are alot hiden behind the scene
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom