Je, Inawezekana Mwanafunzi wa Darasa la Saba Kuhama Shule?

JembeNaNyundo

JF-Expert Member
Dec 9, 2016
534
1,000
Kuna mtoto anayeingia darasa la saba. Bahati mbaya wazazi hawakutambua kwamba ukiingia darasa la saba katika shule husika ni lazima mwanafunzi aingie boarding. Wazazi wanataka mtoto asome day, na akifika form I ndipo aende boarding. Kuna namna yoyote ya kuhama?
 

dkanyu

Member
Dec 15, 2016
93
125
Kwa mwezi huu usajili haujafanyika inawezekana sana kuhama ila afanye haraka kabla ya usajili haujafanyika ukishafanyika haiwezekani tena
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom