Je huu ndio Utaifa wa mwigulu McKenna?


K

kamanda mkuu

Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
15
Likes
0
Points
0
K

kamanda mkuu

Member
Joined Aug 5, 2011
15 0 0
Ni muda umepita tangu uchaguzi wa igunga umalizike,kuna huyu jamaa anaeitwa mwigulu nchemba alikuwa anagawa hela siku ya uchaguzi,tulipo pewa habari tulianza safari ya kufuatilia kwenye kata ya bukoko tulipofika tukaambiwa alikuwepo ila tayari kaelekea kijiji cha simbo tulipowapigia takukuru hawakuja ndipo tukaamua kwenda wenyewe tukamkuta njiani anarudi,tulimfokea sana na aache mara moja vinginevyo ingekuwa mengine,sasa Kama ccm wanajiamini kwanini watumie hela?p
 
Chenge

Chenge

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
1,078
Likes
42
Points
145
Chenge

Chenge

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2011
1,078 42 145
Ni muda umepita tangu uchaguzi wa igunga umalizike,kuna huyu jamaa anaeitwa mwigulu nchemba alikuwa anagawa hela siku ya uchaguzi,tulipo pewa habari tulianza safari ya kufuatilia kwenye kata ya bukoko tulipofika tukaambiwa alikuwepo ila tayari kaelekea kijiji cha simbo tulipowapigia takukuru hawakuja ndipo tukaamua kwenda wenyewe tukamkuta njiani anarudi,tulimfokea sana na aache mara moja vinginevyo ingekuwa mengine,sasa Kama ccm wanajiamini kwanini watumie hela?p
Palipo na udhia penyeza rupia
 

Forum statistics

Threads 1,236,848
Members 475,301
Posts 29,269,667