Je,Hili limekaaje kidiplomasia?


Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,952
Likes
2,632
Points
280
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,952 2,632 280
Habari wanajf....

Leo wakati nasikiliza hotuba ya Mhe.Rais JPM nilipata kumsikia akisema bado, atasimamia msimamo wake wakufuata sheria kwa mifugo yote itakayoingia nchini kutoka nchi jirani, hii ikiwepo na pamoja na kile alichokitekeleza mhe.waziri kwa kupiga mnada ng'ombe kutoka Kenya kwa ruhusa ya mahakama ya Tz, pamoja na kukamata wale ng'ombe 6000+ kutoka Uganda.

Mbali na hiyo akaongeza kuwa hata mifugo yetu kutoka nchini ikiingia nchi jirani nayo nchi hiyo ifuate taratibu zao za kuwadhibiti hiyo mifugo kulingana na sheria zao.

Swali langu,je hii kidiplomasia imekaaje na ukizingatia ujirani wetu na desturi zetu za kuvuka mipaka kipindi cha kiangazi kulisha mifugo nchi jirani na kurudi??

Na je haya mambo yataishia kwenye mifugo tuu hayataenda mbele zaidi ya hapa??
 
mwayungi

mwayungi

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2017
Messages
1,588
Likes
2,700
Points
280
mwayungi

mwayungi

JF-Expert Member
Joined May 9, 2017
1,588 2,700 280
Imekaa vizuri tuu sababu rais huyu hajui nini maana ya diplomacy
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,944
Likes
1,756
Points
280
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,944 1,756 280
Kwahili yuko sahihi
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,297