Je hii ni sahihi''??


chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,418
Likes
15,514
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,418 15,514 280
Kutafuta Mume Au Mke Kupitia Mitandao Ya Kijamii Kama Facebook, Twitter, N.k


''TUJARIBU KUJENGA HOJA TUNAPOSEMA NI SAHIHI AU HAPANA''
 
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,249
Likes
61
Points
145
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,249 61 145
Shida iko wapi? Wewe unatumia mitandao bila kujua umuhimu wake? Hujui mitandao ni mass media?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,033
Likes
10,398
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,033 10,398 280
Inategemea 'ntu na ntu"
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,033
Likes
10,398
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,033 10,398 280
Kutafuta Mume Au Mke Kupitia Mitandao Ya Kijamii Kama Facebook, Twitter, N.k
HAPO NK...MBONA JF(mmu) HUJATAJA?HUUFANYII FAIR MTANDAO MARIDHAWA,SO FAR MAPENZI YA MITANDAO YA KIJAMII YANAKUA NJIA MUAFAKA KWA WALE AMBAO THEY ARE SEDUCED BY APPEARANCE(IMPRESSION MATTERS-MEETING) ITS JUST THE SAME AS WATU WALIOKUTANA KWENYE DALADALA(THEY MET) WAKAANZA KU DATE
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,418
Likes
15,514
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,418 15,514 280
HAPO NK...MBONA JF(mmu) HUJATAJA?HUUFANYII FAIR MTANDAO MARIDHAWA,SO FAR MAPENZI YA MITANDAO YA KIJAMII YANAKUA NJIA MUAFAKA KWA WALE AMBAO THEY ARE SEDUCED BY APPEARANCE(IMPRESSION MATTERS-MEETING) ITS JUST THE SAME AS WATU WALIOKUTANA KWENYE DALADALA(THEY MET) WAKAANZA KU DATE
mkuu niliposema mitandao ya kijamii tambua Jf nayo pia inahusika!!

Uliposema kuwasiliana kupitia mitandao ni sawa na kuonana tu,.

Je kuonana tu inatosha kuanzisha ndoa?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,033
Likes
10,398
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,033 10,398 280
mkuu niliposema mitandao ya kijamii tambua Jf nayo pia inahusika!!

Uliposema kuwasiliana kupitia mitandao ni sawa na kuonana tu,.

Je kuonana tu inatosha kuanzisha ndoa?
huwezi kuanzisha ndoa biala kuonana,thats our fantasy ndo maana ahata wengine wanapiga gym na kununua michina ku improve muonekano(impression)
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,418
Likes
15,514
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,418 15,514 280
Shida iko wapi? Wewe unatumia mitandao bila kujua umuhimu wake? Hujui mitandao ni mass media?
yapo matumizi mengi ya mtandao lakini inategemea unautumia kwa njia gani hasa,..


''Je ni sahihi kutafuta mwenza kupitia mitandao hii ya kijamii''
 
Ndugu yangu

Ndugu yangu

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
609
Likes
52
Points
45
Ndugu yangu

Ndugu yangu

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
609 52 45
Kutafuta Mume Au Mke Kupitia Mitandao Ya Kijamii Kama Facebook, Twitter, N.k


''TUJARIBU KUJENGA HOJA TUNAPOSEMA NI SAHIHI AU HAPANA''
sidhan kama kuna tatizo ikiwa unamaanisha unachokitaka, ndoa ni upendo, kuvumiliana na kuheshimiana na yote yanayofanana na hayo kama utayatimiza kwa yule utakayempata haijalishi umempata kupitia mitandaoni mtaishi si kila kitu kinachotokana na mitandao ni kibaya
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,330
Likes
40,116
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,330 40,116 280
Kutafuta Mume Au Mke Kupitia Mitandao Ya Kijamii Kama Facebook, Twitter, N.k ''TUJARIBU KUJENGA HOJA TUNAPOSEMA NI SAHIHI AU HAPANA''
Ni poa tu ila mambo yanakuwa hivi...... BINTI: Baba huyu ni mpenzi wangu anaitwa Alex nilijuana nae katika website ya kutafuta wachumba akanitongoza kupitia "FACEBOOK" nikaonana nae kwa mara ya kwanza katika "SKYPE" nikazidi kuzoeana nae katika "WATSAPP" hata ile simu yangu ya blackberry ameninunulia yeye ili tuwe tuna chart kupitia "BBM" kwakweli ananipenda sana amenidhihirishia hilo kupitia "ISTAGRAM" BABA: Okey binti yangu bila shaka mtafunga ndoa katika "TWITTERr" watoto mtawatafuta kupitia "GOOGLE" na ndoa yenu itafanyika "YOU TUBE" ili kila mtu aone upumbavu wenu.........
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,330
Likes
40,116
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,330 40,116 280
Kutafuta Mume Au Mke Kupitia Mitandao Ya Kijamii Kama Facebook, Twitter, N.k ''TUJARIBU KUJENGA HOJA TUNAPOSEMA NI SAHIHI AU HAPANA''
Ni poa tu ila mambo yanakuwa hivi...... BINTI: Baba huyu ni mpenzi wangu anaitwa Alex nilijuana nae katika website ya kutafuta wachumba akanitongoza kupitia "FACEBOOK" nikaonana nae kwa mara ya kwanza katika "SKYPE" nikazidi kuzoeana nae katika "WATSAPP" hata ile simu yangu ya blackberry ameninunulia yeye ili tuwe tuna chart kupitia "BBM" kwakweli ananipenda sana amenidhihirishia hilo kupitia "ISTAGRAM" BABA: Okey binti yangu bila shaka mtafunga ndoa katika "TWITTERr" watoto mtawatafuta kupitia "GOOGLE" na ndoa yenu itafanyika "YOU TUBE" ili kila mtu aone upumbavu wenu.........
 
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,391
Likes
337
Points
180
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,391 337 180
Kutafuta Mume Au Mke Kupitia Mitandao Ya Kijamii Kama Facebook, Twitter, N.k


''TUJARIBU KUJENGA HOJA TUNAPOSEMA NI SAHIHI AU HAPANA''
siku hizi maisha yanatushinda kwa kuwa tuna generalize vitu sana,kama hao unaoishi nao huko mtaani au unaokutana nao makazini au sehemu mbali mbali umewaona hawakufai sembuse yule ambaye humjui kabisa?kisa eti unchat nae fb au jf?unadhani ndo atakuwa malaika wa kujaza yale unayoyawaza kichwani?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,644
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,644 280
'misukule' pekee ndio watafutao wake au waume kupitia mitandao...
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,807
Likes
16,613
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,807 16,613 280
siku hizi maisha yanatushinda kwa kuwa tuna generalize vitu sana,kama hao unaoishi nao huko mtaani au unaokutana nao makazini au sehemu mbali mbali umewaona hawakufai sembuse yule ambaye humjui kabisa?kisa eti unchat nae fb au jf?unadhani ndo atakuwa malaika wa kujaza yale unayoyawaza kichwani?
Kumbe mimi nawewe hatuwezi kua pamoja eeh. Ngoja niachane na hiyo ndoto....
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930