je hii ni sahihi?

je hii ni sahihi?

oldd vampire

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Posts
253
Reaction score
52
habari zenu,je ni sahihi kwa ndugu yako mfano dada yako,mama yako au hata housgal wako,au ndugu mwngne wa kike/kiume kuingia chumba unacho lala na mume/mke wako?
 
umewazoeza vipi kwani??

je wewe unaona ni sahihi ama sio sahihi?

binafsi my b/rum ni mahali pangu pa kujinafasi kiasi kwamba hakuna mtu yyte ninaye mruhusu kuingia zaid ya wanangu tena wakati wanasafisha basi. wengine tukutane sebulen ama jikoni. sababu kubwa ni kwamba ndipo ninapoeka vitu vyangu amabavyo ni valuable na ambavyo sipend mtu avione ama ajue kwamba ninavyo viwe ni vya ofisi ama vyangu binafsi. pia sitak mazoea ya kuingia na mbwa mskitini.

hata kama ni mzazi huwa natenga chumba ambacho nitaonwa na watu mchana na usiku nitarudi kulala chumban kwangu. hiki huwa ni maalaum kwa ajili ya uzazi tu.
 
si sahihi labda kama waumwa na wahitaji msaada wao....
 
mimi pia nimeona sio sahihi,kuna sehemu nipo na nimeona hio kitu,ndio maana nikaandika hapa
 
si sahihi labda kama waumwa na wahitaji msaada wao....
Shosti kumbe hata mimi nikikutembelea ni marufuku kuingia bedroom kwako? Nadhani unajua wazi kwamba sisi watawa hatuna madhara.
 
Hahahahahah utaingia vyumba vyote si kwa bedrum....hamna madhara theoreticaly ila praktikale mnatishaa....
Shosti kumbe hata mimi nikikutembelea ni marufuku kuingia bedroom kwako? Nadhani unajua wazi kwamba sisi watawa hatuna madhara.
 
mimi pia nimeona sio sahihi,kuna sehemu nipo na nimeona hio kitu,ndio maana nikaandika hapa

So ukiona wewe si sahihi, then si sahihi no matter what other people think. Huhitaji ruhusa ya watu, kutoruhusu au kutofanya kitu unachoona wewe hakifai!
 
habari zenu,je ni sahihi kwa ndugu yako mfano dada yako,mama yako au hata housgal wako,au ndugu mwngne wa kike/kiume kuingia chumba unacho lala na mume/mke wako?

sio sahihi kabisa. nadhani unawaonea aibu that is why wanajitawala hadi uvunguni mwa kitanda chako na mkeo! wapige marufuku au muwe mnafunga mlango wa chumbani kwa funguo. sio vizuri ndugu zako kuona vyupi vyenu!:A S angry:
 
Chumbani (master bedroom) ni mahali patakatifu sana kwa mwenye nyumba. No one is allowed there.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom