Je, chaguzi zote za CCM ni batili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, chaguzi zote za CCM ni batili?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Oct 23, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,475
    Likes Received: 1,775
    Trophy Points: 280
    Mpaka mwenyekiti wa CCM ngazi ya taifa kuongea hadharani kuwa rushwa imegubika chaguzi za CCM mwaka huu ukiwemo ule wa UWT, hii inaonesha kuwa ni kweli rushwa imetumika. Je, matokeo ya chaguzi hizo ni kutokana na rushwa? Kama washindi ni zao la rushwa, je sio washindi batili hivyo chaguzi inabidi zirudiwe?!
     
Loading...