JCB: Ughaibuni ndio basi..?


mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
645
Likes
408
Points
80
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
645 408 80
Jacob Makala my brother kutoka Watengwa Crew (WTC), Kundi lenu asilimia flani ya member walitimkia mamtoni akiwemo Chindo Man (Mbwa) ambae anaishi na familia yake LA Marekani, Yuzzo Lubama pia, na Miaka ya Nyuma kaka mkubwa ulipofunga ndoa na Mzungu Diana Jorgensen mwana mama Mdenimark huyu uliondoka pia,

Nakumbuka muda baada ya kufunga ndoa nilisikiiza interview yako Clouds ulikuwa na Mkeo na mtoto ndio alikuwa hana muda mrefu sana tangu azaliwe ndio siku uliokuwa unaondoka Tanzania na kuelekea Denmark.

Mwaka jana kama sijakosea ndio umerudi na nimefuatilia interview zako nyingi hasa uliyofanya na Skywalker kupitia Dizzim Online nilijifunza kitu kupitia interview ile.

Ni muda sasa uko Arusha na kuna kipindi ulienda Magu kule, it seems like umestuck kurudi Denmark ambako kuna familia mke na mtoto, Je maisha ya kule yamekushinda au hujakubaliana nayo nikirefer interview niliyoitaja hapo juu, maisha ya kule ni upweke sana kuliko chuganiani masta,

Mwenzio Chindo yuko na familia yake na safari hii amekaa sana ughaibuni tofauti na ww, kama una mipango ya kurudi ni lini jombaa..?

Ushapita machochoro yotee brazaa na amini huwezi feli katika mishe zako.
 
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
645
Likes
408
Points
80
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
645 408 80
Aisee hao mademu wanawapata wapi sijui? Au ndio wazee wa kutega arachuga.
huyu mwana mama inasemekana jamaa yeye mwenye anadai alikuwa anaperform alivoshuka mwanamama akamfuata yaani akamuelewa baadae yakawa yaliyokuwa
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
1,401
Likes
2,079
Points
280
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
1,401 2,079 280
“Wanaume tumebaki wachache” kwa iyo mkuu unataka kila jambo awe anakueleza ..na kama ni mtu wake wa karibu kwanini msimface kupata majibu ya maswali yako
 
Noel Ngiama Makanda

Noel Ngiama Makanda

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2018
Messages
309
Likes
381
Points
80
Noel Ngiama Makanda

Noel Ngiama Makanda

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2018
309 381 80
Mtoa mada fanya yako, maisha binafsi ya mtu hayakuhusu.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,272,366
Members 489,924
Posts 30,449,024