Japo ninalazimishwa kuamini, lakini bado nasita!

Japo ninalazimishwa kuamini, lakini bado nasita!

INNOMATHEU

Member
Joined
Jan 9, 2015
Posts
60
Reaction score
20
NI KWELI KWAMBA WANAWAKE HAWALIZIKI!
Niliishi na mke wangu tukiwa na kipato cha chini vizuri tu!
Baadae alionekana kutokulizishwa na maisha tuliyokuwa nayo. Nilipambana mpaka nikapata kazi na kumwanzia biashara mke wangu. Kipato chetu kiliongezeka na alilizika na hali tuliyoifikia.
Ndani ya miezi 16 amebadilika kabisa, kauli anazozitoa ninanishangaza, mara utasikia "biashara hainisaidii chochote", mara "maisha haya yamenichosha!!" Wakati huohuo yeye ni shaidi juu ya jinsi gani ninavyopambana na kuteseka kwa ajili yake na wanangu, lakini haoni huruma na kuthamini jitihada zangu, AISEE!, ninapata jaziba sana na wakati mwingine ninawaza hata kumwanzishia mfumo dume (kipigo na lazima), ambapo sijawahi kulifikiria!.
Ajabu, awamu hii ndio karaha imeongezeka! hakuna amani, nimekuwa mtu wa wasiwasi, labda kuna watu wanamdanganya, ama anajilinganisha nao, KWA KWELI NINA WAKATI MGUMU SANA!
Ndugu zangu, nisaidieni kimawazo.
 
pole saana...

kitu kimoja kuhusu wanawake ni kwamba
most of times wanachokitaka hawasemi.....na wanachokisema sicho wanachokitaka...

inabidi ufumbue hilo kwa mkeo.....

labda shida yake ni 'good sex'
au quality time together
au anataka u handle stress zote za familia...umlee kama mtoto
au hiki au kile...
 
Hapo raha sana, na itakuwa vema, kama atamsifia bosi wako, au amsifie yule rafiki yako mwenye kipato kikubwa, na utaona mafanikio yake.

Hongera zake.
 
inaweza kuwa umejikita na kutafuta pesa mpaka muda wa kuinjoi pamoja na familia haupo tena jichunguze na wewe anaposema maisha hayo yamemchosha ni yapi
 
inaweza kuwa umejikita na kutafuta pesa mpaka muda wa kuinjoi pamoja na familia haupo tena jichunguze na wewe anaposema maisha hayo yamemchosha ni yapi


uko sawa, lakini pia naitendea haki ndoa yangu, amini
 
chunguza zaidi lazima kuna shida mahali, kuna mahali utakuwa unakose mkuu, ukikurupuka utamlaumu sn mwisho mtaachana, tumia busara sana kujua hicho alichokichoka ni nini??? huwa mnajisahau sana na kuhisi pesa pekee ndio furaha kwa mwanamke(ni sehemu tu ya furaha), so chekecha ubongo.
 
Marriage is an adventure, like going to war....adventure war, just because you sleep with the enemy...
 
Hebu tafuta muda umuulize vizuri,maisha hayo yamemchosha katika nini haswa??lakini pia uangalie nini kilikuwepo mwanzo na sasa hakuna na kwa nini hakuna..kwa sababu wanawake ni wepesi sana kutumia akili za washauri wao,kwa hiyo kuwa makini na kila kauli yake,muhimu nakuzingatia ni kuwa usipuuzie kauli anayoitoa yenye sura yakukera,maana wana tabia yakutest mambo katika yale wanayoyaona au kuyasikia na wakishaona hakuna ONYO lenye kuambatana na vitendo hufanya kweli..
 
chunguza zaidi lazima kuna shida mahali, kuna mahali utakuwa unakose mkuu, ukikurupuka utamlaumu sn mwisho mtaachana, tumia busara sana kujua hicho alichokichoka ni nini??? Huwa mnajisahau sana na kuhisi pesa pekee ndio furaha kwa mwanamke(ni sehemu tu ya furaha), so chekecha ubongo.

uko sahihi, ila kuna kitu umesahau, ninatenda haki katika idara zote za ndoa yangu! Still bado ni problem! Amini
 
Hebu jitazame kwanza na wewe si ajabu umebadilika mda wako wote upo kwenye kusaka pesa hadi unamsahau
 
Pole sana mkuu, ndoa inamabonde na milima. Maandiko matakatifu yanatuagiza kuishi na wanawake kwa akili sababu hawajui kuona mbali kwa maslahi ya familia na mtoto.

Mkalishe jini muulize atafurahia akipata kitu gani tofauti na maisha mulonayo pia biashara anayofanya.

Majibu atakayokupa ndo iwe starting point ya maamuzi yako.

Nyenyekea mkuu uwe mdogo ili atleast aweze kusema yaliyoko moyoni mwake.

Ikishindikana mpe likizo ya mwaka mmoja.
 
pole sana mkuu, ndoa inamabonde na milima. Maandiko matakatifu yanatuagiza kuishi na wanawake kwa akili sababu hawajui kuona mbali kwa maslahi ya familia na mtoto.

Mkalishe jini muulize atafurahia akipata kitu gani tofauti na maisha mulonayo pia biashara anayofanya.

Majibu atakayokupa ndo iwe starting point ya maamuzi yako.

Nyenyekea mkuu uwe mdogo ili atleast aweze kusema yaliyoko moyoni mwake.

Ikishindikana mpe likizo ya mwaka mmoja.

much thanks!
 
Back
Top Bottom