Jana nimeota nimempa demu wa jf mimba

Jana nimeota nimempa demu wa jf mimba

Hazard CFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Posts
16,625
Reaction score
38,750
Habari za siku nyingi wana MMU, niende moja kwa moja kwenye ndoto mada yangu

Jana wakati nikitafakari ushindi wa taifa stars ni wahalali au magumashi nikapitiwa na usingizi mzitoo kweli kweli...ndipo nilipoota ndoto nzuri au mbaya kwangu na mwadada mrembo wa jf,. Ndoto hyo ulianza mwanzo kabisa nilivyokua naonyesha jitihada za kujuana na dada huyo hapa jf,tukakutana pm tukabadilishana manumberi kirafiki tu na tukapanga tutoke mtoko mmoja kwa ajili ya kunywa na kula kishkaji...hee mambo yakawa mambo mtoko ukazidiwa nguvu na hisia(pombe zilichangia) tukaupeleka mtoko mbali kabisa na kuwa tendo pendwa...kumbe dada wa jf alikua kwenye hatari akapata ujauzito ambao hatujautarajia kabisa(tuliuza mechi).

Hii ndoto inanitesa sana huwa nikiota ndoto zinakua kweli zote, wewe dada unaependa kula mdudu na Heineken najua tutaonana,tutakutana humu humu na tutafanya mapenzi,naomba siku hyo utumie njia zote zakuzuia mimba isiyo ya lazima,.
Kwenye ndoto wew ni mnene kidogo,una chura,tumekutana bucket, unapenda sana bia, kama utasoma hapa nakuomba jitahidi kumeza vidonge siku hyo kuepuka abortion isiyo na lazima baadae..

Kwenye ndoto hamna picha..msiombe picha



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wamekaa..

However you may not start conversation with the following recipient;Tairus
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Yani ukutane naye siku hiyo hiyo mnywe pombe mlewe mfanye?

Nakushauri wewe ndio umuepuke mtu wa hivyo utaubeba wa kina DaJane

Siyakudumisa Nkosi Yezulu
 
Back
Top Bottom