Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Kusini.


Status
Not open for further replies.
Z

zoy

Senior Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
135
Likes
0
Points
0
Age
33
Z

zoy

Senior Member
Joined Mar 21, 2013
135 0 0
Wadau namsikia waziri wa mambo ya ndani ndugu Emanuel Nchimbi kwenye TBC Taifa akiwahutubia watu wa Songea mjini kuwa kuna sms zinasambazwa nchini juu ya kuanzishwa kwa jamuhuri ya tanzania kusini.

Naomba nimnukuu alivyoisoma hiyo sms na inavyosema ."KUANZIA JIWE LA MZUNGU LILILOPO KILWA MPAKA MSAMBATI HADI SONGEA NI ENEO KUBWA KULIKO RWANDA, BURUNDI, MALAWI NA VISIWA VYA COMMORO. KWANINI SISI WANA KUSINI TUKUBALI KUNYANYASWA NA KUTENGWA KWA MDA MREFU? TUUNGANE NA KUDAI JAMUHURI YETU YA TANZANIA KUSINI MBONA SUDAN WAMEWEZA? TUMA SMS HII KWA WATU WENGI ZAIDI" mwisho wa kumnukuu.

Maswali ya kujiuliza. Ni kwanini tufikie huku? Serikali inachukua hatua gani kwa hili? Je kwanini sms kama hizi zinaruhusiwa kusambazwa? TCRA wapo wapi?
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Kwanini wanaisambaza hiyo sms wasikamatwe?
 
R

RC.

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
445
Likes
0
Points
0
R

RC.

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
445 0 0
Ni haki yao, acheni wadai chao viongozi wanadharau sana, acha moto uwake!
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
A move to go" well done SOUTHERN TANZANIA REPUBLIC

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Haki sawa kwa wote.
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,669
Likes
186
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,669 186 160
Chezea tiss wewe? hii ishu isha tengenezwa na inauziwa chama fulani cha kisiasa, kisha kinafungiwa. subiri muone.
 
KAUDO

KAUDO

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
139
Likes
0
Points
0
KAUDO

KAUDO

Senior Member
Joined Aug 10, 2011
139 0 0
wana haki ya kujadili na kutoa maoni yao
 
D

dav22

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,897
Likes
38
Points
145
D

dav22

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,897 38 145
du kaazi kweli kweli....
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
mh mh mh mhmh! hiyo imekaa vibaya
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Huu ndiyo uhuru wa kutoa mawazo. Klichobaki ni elimu ya uraia na siyo kuwakamata na kuwapiga.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
kila anayetafuta hupata hata wanaotuma sms watakipata tu wanachokitafuta na za kwao zinahesabika.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Huu ndiyo uhuru wa kutoa mawazo. Klichobaki ni elimu ya uraia na siyo kuwakamata na kuwapiga.
akili yako yakawaida sana sijui unakula nini.
Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
kama ungekuwa unautaifa ndani ya moyo wako usingesema maneno usemayo.
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
138
Points
160
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 138 160
Wadau namsikia waziri wa mambo ya ndani ndugu Emanuel Nchimbi kwenye tbc taifa akiwahutubia watu wa Songea mjini kuwa kuna sms zinasambazwa nchini juu ya kuanzishwa kwa jamuhuri ya tanzania kusini.
Naomba nimnukuu alivyoisoma hiyo sms na inavyosema ."KUANZIA JIWE LA MZUNGU LILILOPO KILWA MPAKA MSAMBATI HADI SONGEA NI ENEO KUBWA KULIKO RWANDA, BURUNDI, MALAWI NA VISIWA VYA COMMORO. KWANINI SISI WANA KUSINI TUKUBALI KUNYANYASWA NA KUTENGWA KWA MDA MREFU? TUUNGANE NA KUDAI JAMUHURI YETU YA TANZANIA KUSINI MBONA SUDAN WAMEWEZA? TUMA SMS HII KWA WATU WENGI ZAIDI" mwisho wa kumnukuu.
Maswali ya kujiuliza. Ni kwanini tufikie huku? Serikali inachukua hatua gani kwa hili? Je kwanini sms kama hizi zinaruhusiwa kusambazwa? Tcra wapo wapi?
Wako busy kujipanga na uchaguzi wa 2015 badala ya kukaa na wananchi na kusikiliza na KUZITATUA kero zao!!!!! Wakati mwingine huwa nafananisha akili za wanasiasa wetu na GOLD FISH-wana kumbukumbu fupi mno!!!!!! (sifa ya huyu samaki kila baaada ya sekunde 5 anasahau kila kitu na kuanza upya!!!!)
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Watatumiwa sana na maadui wa TZ, wanalalea tu
Huyu Nchimbi naye kazi kulegeza macho tu utadhani kalewa kungu, sijui ndio inamfanya haoni maandishi
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Chezea tiss wewe? hii ishu isha tengenezwa na inauziwa chama fulani cha kisiasa, kisha kinafungiwa. subiri muone.
mkuu unakijua ulichokiandika,ndiyo upeo wako au hujanywa chai tu.
 
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
Serikali inatumia mbinu dhaifu kutatua tatizo gumu. Inatumia mbinu ile ile ya Mkoloni Divide and Rule kuwachonganisha Watanzania.
Sidhani kama kuna Watanzania wanaweza kukubaljana na ujumbe wa Sms kama kweli ipo.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,272,635
Members 490,036
Posts 30,455,626