britanicca
Platinum Member
- May 20, 2015
- 18,165
- 47,868
- Thread starter
- #21
MhHalafu unatoa laki 8 wakati aliye mtoa bikra kwa buku yuko mtaa huo huo anakuchora tu. Na pengine bado anapasha kiporo. Kiukweli yataka moyo kulipia makombo kwa laki 8.
MhHalafu unatoa laki 8 wakati aliye mtoa bikra kwa buku yuko mtaa huo huo anakuchora tu. Na pengine bado anapasha kiporo. Kiukweli yataka moyo kulipia makombo kwa laki 8.
Plz naomba mtuache tule vitu laini,kwan ubaya upo wap wakat hatumaliz tunawachia jamaniiiiiAliyeanza kwa nini asimchukue baada ya kuona ni bidhaa mya kutoka kiwandani ? Wewe unaishia kuosha vyombo tu ila walaji wengine
HahahaMbaya zaidi laki 8 mahari
Halafu wengine wamekula hadi tope
Nadai hela yangu na harusi yafa
Kudadadeki
Sasa mkuu tatizo liko wapi, unatoa laki 8 unamchukua unaenda kukaa nae maisha yako yote na unajimilikisha inakua mali yako kabisa,unatoa posa laki 8 kuoa mwanamke wakati aliyemtoa bikra alipiga mzigo kwa buku. matokeo ndo haya unataka ndoa hazidumu
Mmmmmh kwani wewe ulisha wahi kutoa ya buku au unaonfea tu[emoji23]unashangaa " haha haha mbona wengine " hutolewa " hata bure ".. au kwa gharama ya Chip's kavu
HMmmmmh kwani wewe ulisha wahi kutoa ya buku au unaonfea tu[emoji23]
Kwa facts kama hizi sishangai waoaji wakipungua kwa kiwango kikubwaunatoa posa laki 8 kuoa mwanamke wakati aliyemtoa bikra alipiga mzigo kwa buku. matokeo ndo haya unataka ndoa hazidumu
tafuta bikra laki8 yako iende kihalali
acha kulalama
unatoa posa laki 8 kuoa mwanamke wakati aliyemtoa bikra alipiga mzigo kwa buku. matokeo ndo haya unataka ndoa hazidumu
Una bikra?
Mimi nilishatoa Kama tatu " for free tu " mtaji ukiwa ni mtongozo" "Mmmmmh kwani wewe ulisha wahi kutoa ya buku au unaonfea tu[emoji23]
[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji108] [emoji108] [emoji108] hakika umeniharibia siku shoo!!!Mimi nilishatoa Kama tatu " for free tu " mtaji ukiwa ni mtongozo" "
zamani kabla sijawahi " kukutana na mwanamke " bikira" nilikuwa na usongo mnoo" wakupata mwanamke bikira"" daaahh baada ya kukutana nao " kadhaa na kufaulu kuzitoa" ...haki na diriki kutamka kwamba" wanawake bikira siwahitaji tena " Tena wakiniona wanipitie mbali "kabisaa...
😆Halafu unatoa laki 8 wakati aliye mtoa bikra kwa buku yuko mtaa huo huo anakuchora tu. Na pengine bado anapasha kiporo. Kiukweli yataka moyo kulipia makombo kwa laki 8.