Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Urais ni Mzigo!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Jun 12, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Katika moja ya hotuba za Mwalimu J.K.Nyerere aliwahi kusema Urais ni Mzigo na hivyo si kitu cha kukimbilia.Pia alisema Ikulu hakuna biashara yoyote.Lakini siku hizi Urais unatafutwa kwa mbinu nyingi hasa kuelekea uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010,je ni kwanini hasa?Tuelimishane wana JF.
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,425
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Ni katika nchi zinazonuka RUSHWA ndiko urais unalipa kwani ukiupata kazi kuiba tu na kujenga makasili kijijini kwako! Siku hizi huko Zambia toka bwana short Chiluba atiwe kashikashi na Marehemu Mwanawasa Kazi hiyo sio dili tena; hapa bongo ndio bado dili kwani mafisadi wanalindana!!
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,948
    Likes Received: 2,473
    Trophy Points: 280
    Tena wanalindana hasa ngoja Pres ajaye mbadilikie hy JK wenu kuanzia hapo itakuwa sio kiherehere cha kugombania ikulu.....
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,762
    Likes Received: 12,153
    Trophy Points: 280
    Bulesi, Tanzania ni moja ya nchi hizo zinazonuka rushwa.
     
Loading...