Jamani temeke vipi??


W

Wezere

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
110
Likes
19
Points
35
W

Wezere

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
110 19 35
Wenye habari za Temeke mambo yakoje huko maana niliskia jana kulikuwa hakukaliki
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Confirmed: aliyemrushia JK matusi Kapeta - 52%.
 
W

Wezere

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
110
Likes
19
Points
35
W

Wezere

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
110 19 35
Duh kuna ukweli hpo lete hesabu maana itakuwa balaa kule mjengoni
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Temeke niijuavyo mimi CCM huwa wanashindaga
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,944
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,944 240 160
Temeke niijuavyo mimi CCM huwa wanashindaga
Mkuu hata kawe huwa ccm wanashinda lakini mambo yapoje mwaka huu!!
Raia wa Tmk hawachakachuliki jana walionyesha advertise tandika so ccm wathubutu waone moto wake.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
data please, maana hata mi nilisikia temeke si riz'ki
 
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
1,215
Likes
220
Points
160
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
1,215 220 160
Katika record zangu ninazochukua za wagombea waliotangazwa na tume, (bahati mbaya sichukui idadi ya kura) inaonyesha:-

abbas mtemvu wa ccm ameshinda.
 
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
Kwa kweli ni aibu kwa majimbo mengi ya Dar kuchukuliwa na CCM tena...! We need to strategize a way ya kuondokana na CCM Dar es Salaam kwa kweli...! Bora hata SAU au hata Jahazi Asilia wachukue kuliko CCM tena
 

Forum statistics

Threads 1,252,249
Members 482,057
Posts 29,801,640