Jamani nishaurini, DC kanichunuku!

Dc tu unahaha hivi? He he he, ana tofauti gani na balozi?
 
Gorgeous?hajaolewa wala hana mchumba! a prudent and reasonable man would never come to the whole world to see advice fo a fiction story
 

Huyu jamaa story yake ni ya kutunga lakini
hana jipya lolote,kamaliza Law mwaka jana
na kupata kazi.

Msanii tu huyu hana jipya!!!!
 
Hebu ngoja nifuatilie ratiba ya mwenge ili nijue ni nani!!Hayo mengine,fanya kama mwanaume!
 
:A S-omg::A S-omg::A S-omg::yell::A S-omg::A S-omg::A S-omg:
 
Chana business card,futa namba halafu endelea na kazi zako uongeze kipato.

We mkubwa sasa achana na miteremko
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…