Jamani nisaideni kwa hili la juzi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nisaideni kwa hili la juzi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Sep 14, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Nimejiuliza sana nimekoswa jibu naombeni mnisaidie kwa wanaofahamu.Ni nani aliyepiga picha ile meli wakati ikizama na alikuwa amesimama wapi?????????
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wait! Around! Kwn yule best aliyepiga kwa muda huu nafikiri bao amelala. Atakujibu peke yake kwn 2kikujibu unaweza usi2elewe.
     
  3. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 566
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    ile haikuwa picha halisii ya meli iliyozama... ile ni meli tofauti na meli halisi. alitoa picha ile katika michuzi amedanganya umma
     
Loading...