Jamani Nimeweza kushindaaaaaaa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Nimeweza kushindaaaaaaa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyuki baby, Jun 5, 2012.

  1. N

    Nyuki baby Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    5years nimekuwa teja wa hii ki2 iitwayo punyeto a.k.a puchu,kupiga mawe n.k na kila nilipokuwa najaribu kuaacha nilikuwa nashidwa lkn day1 baada ya kupiga nilijickia vibaya na nikawaza kweli hii ki2 imeshaingia akilini mwangu! Nikasema 'NO' nikapiga magoti nakumuomba mungu aniepushe na hili janga! Nikawa kila ikinijia hali ya kutaka kufanya nikawa namuomba god aniepushe! Ss nina miezi4 sijagusa hii ki2! je? Wana JF hii ni dalili ya god kanickia ombi langu au ni vp?
     
  2. sister

    sister JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,711
    Likes Received: 3,320
    Trophy Points: 280
    all is well.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    We ni He or SHE ?
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    daymmmmnnnnnnnn! i like jei efu, kuna kila aina ya spicies!
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,864
    Likes Received: 6,361
    Trophy Points: 280
    Endelea kuomba...na kusoma neno!!!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    hongera
     
  7. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,850
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    aaaaah!
     
  8. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 6,795
    Likes Received: 2,239
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unafanya nini kuburudika baada ya kuacha 'puchu'?
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    B52, amekuuliza wewe ni HE or SHE?
    Unajua kwa nini kakuuliza ?
    Sababu Id yako imekaa kimiondoko ya kidemu, then maudhui ya Sredi ya kiume!
    Hapa tabu kuchangia !
    Muangalie vilee, nanihii kama Kongosho!
     
Loading...