Jamani nimecheka kidogo nizirai.

Vidole vyako vimekomaa hadi unapo2mia smart phone inapasuka kila siku kwa fundi@,
 
Demu wako mwembamba mpaka ukienda nae disco au club wanakuzuia mlangon na kukwambia please hatuingii na miwa.
 
kwenu ni wazembe mpk driving school mnaenda boarding
 

Hiyo namba tano nimechoka mpaka basi leo nimegundua kwann maleria hainiishi
 
we mbona mchoyo mpaka umegoma kumpa mtu mimba,
Nyumba yenu ya nyasi mpaka majambazi wakija wanawaambia fungua au tulete ng'ombe!
Dem wako hanyoi za kwapani,mpaka mkipanda daladala konda anamwambia Kuku peleka kwenye buti!
Babu yako ni mzee mpaka alikuwa shamba boy wa bustani ya eden!
 
Umekomaa hadi ngozi inakubana!
 
Dadangu amelazwa moi baada ya kupaliwa na inzi huko vingunguzi wakati acheka vichekesho vya jf
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…