Jamani nauza mashine ya kuranda na kuchana mbao

Jamani nauza mashine ya kuranda na kuchana mbao

MUSSA MBOGONI

Member
Joined
Apr 14, 2019
Posts
9
Reaction score
1
Jamani nauza mashine ya kuranda na kuchana mbao ni mpya imetumika miezi mitatu tu ninashida zakifamilia ipo Dodoma wilaya ya kongwa kwa aliye tayari tuwasiliane kwa namba 0713026995. bei ni sh. 2,600,000 tu.
WhatsApp Image 2019-04-14 at 12.46.08.jpeg
WhatsApp Image 2019-04-14 at 12.46.09.jpeg
WhatsApp Image 2019-04-14 at 12.46.10.jpeg
WhatsApp Image 2019-04-14 at 12.46.12.jpeg
 
Mkuu hiyo naiuza kwa hasara sana kwa sbb ninashida lkn bado naihitaji njoo Dm tuzungumze
 
Back
Top Bottom