Jamani naombeni ushauri kwa hili?

Ushaamua tayari unataka ushauri katika lipi sasa.

1. Uendelee naye?
2. Uachane nae?
 
Naona umeleta taarifa tu apa maana sijaona sehemu ilokushinda
 
hahahahaaaaaaa
 
Pumba kabisa umeongea.Soma tena ulichokiandika ww mtaka ushauri.
 
anaetoka na wewe ni dada ake au huyo mtoto wa kike??
 
Mmmh! Great thinkers wa siku hizi bwana......!
 
Kumbe wewe ni mtoto hvyo hebu nenda kule facebook panakufaa sana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…