Jamani naomba mnielewe tuu Kasinde mie loooh!!!


wow....nimesoma thread zako nikajua unatania....huyo mtu ni mimi na nilivyokuona unaniangalia nikaanza kuhisi ni wewe unaeniongeleaga JF....
 
anza kutumia sea transport!

we want to hear different cases now, ship to ship crushing!
 
Tushajua kama una gari na leo umetujuza kuwa unasomaga vitabu na unanunua samora!
 
Umeolewa. Na kama hujaolewa then sleep with him.
 

jamani, makavu live! hebu msitiri mtoto wa mwanaume mwenzio.
 
tatizo la hawa viumbe wakiona mwanamke amekwama kwake utajuta atakutumia na kukuacha maana atajiuliza maswali umejichekesha kwa wangapi na wangapi wamekupitia ukikutana na kijana anaye jielewa lazima akuogope
 
Mie sijalala Husninyo sema mai waifu anakaba mpaka golikiki lol.. Vinginevyo mbona zamani ingekuwa imeshaeleweka..
Kasinde anahitaji mtu wa kumpunguza hayo makrashi, kama kusoma hamjui hata picha hamuoni!!!! ndio unakabwa mpaka hatukuoni jf!! vibaya hivo.
 
Last edited by a moderator:
Hamna bwana, hoja kama hizi hatukutegemea kuletwa na mkomavu wa JF kama Kasinde! Nahisi ni binti ambaye anakaribia kuugua ugonjwa wa kucheka cheka sasa na kukimbilia kila mtu aliyevaa suruali kwa sababu za genye! Dr. watu8 njoo huku usaidie Kasinde anaumwa kwani anakoelekea si kuzuri!! Na ole wako Kasinde unaweza kukuta hata huyo jamaa yako ni TEAMbazazi!
jamani, makavu live! hebu msitiri mtoto wa mwanaume mwenzio.
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…