Jamani Mtaani Ni Kugumu, omba yasikukute!


technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,439
Likes
18,767
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,439 18,767 280
Mfumo mbovu Wa elimu ulioasisiwa na viongozi Wa nchi hii ccm na genge lake .....

Ndio unawatesa sasa hivi wananchi.....

Rais mwenyewe ajawai kujiajiri...

Waziri mkuu,mawaziri na wakuu wa mikoa hivyo hivyo........

Alafu Leo unatoka kutwambia eti watu wajiajiri "Who are u?..

Mimi kiongozi anayeweza kuniambia nijiajiri labda ni Trump pekee lakini hawa Uchwara Wa afrika ni waongo na wanafiki.......
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
17,248
Likes
22,982
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
17,248 22,982 280
Mfumo mbovu Wa elimu ulioasisiwa na viongozi Wa nchi hii ccm na genge lake .....

Ndio unawatesa sasa hivi wananchi.....

Rais mwenyewe ajawai kujiajiri...

Waziri mkuu,mawaziri na wakuu wa mikoa hivyo hivyo........

Alafu Leo unatoka kutwambia eti watu wajiajiri "Who are u?..

Mimi kiongozi anayeweza kuniambia nijiajiri labda ni Trump pekee lakini hawa Uchwara Wa afrika ni waongo na wanafiki.......
na hata kama waliwahi kujiajiri hawajawahi kupata mafanikio yoyote kulinganisha na waliyoyapaya baada ya ajira rasmi.
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,858
Likes
9,372
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,858 9,372 280
Ngoja Mnyooshwe Mpaka Akili Za Kudeki Barabarani Ziwatoke
 
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
954
Likes
1,803
Points
180
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
954 1,803 180
me nashangaa juz juz kwenye runinga namuona mweshmiwa flani wa kinondoni ety anawasihi vijana wajiajiri
yeye kapata hyo nafasi kwa kupewa anaanza kejeri

kwanini yeye ambaye ameshapata mtaji asiende kujiajiri hiyo nafasi akaachia wengine ambao hawajapata mitaji ili wajiajiri..?
 
mkulima gwakikolo

mkulima gwakikolo

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2014
Messages
399
Likes
92
Points
45
mkulima gwakikolo

mkulima gwakikolo

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2014
399 92 45
Nchi zilizoamuka usingizin hupewi uongozi kama hujawahi hata kucreate kaproject fulani hivi.. Hapo ulimwengu wa Tatu.. Sifa pekee ni kuwa mtaalam wa porojo... Umeula!!!!
 
P. Majaribu

P. Majaribu

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
1,198
Likes
227
Points
160
P. Majaribu

P. Majaribu

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
1,198 227 160
Wewe baada ya kujiangalia wewe na maisha yako,unaanza kumlalamikia aliyekuambia ujiajri.Nenda basi kilombero utapata kazi ya kupalamiwa.
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,151
Likes
9,645
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,151 9,645 280
Ngoja Mnyooshwe Mpaka Akili Za Kudeki Barabarani Ziwatoke
Mkuu MBONA MIMI CCM Damu Damu refer hata post ZANGU za nyuma uki review utaona jinsi navoipenda CCM Ila na mimi Hali mbaya nasubiri AJIRA na sipati HELA pia Hamna.. Sa MBONA nanyoshwa na sikudeki barabara
 
chilundu

chilundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
287
Likes
127
Points
60
chilundu

chilundu

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
287 127 60
ukitaka kujua hao wanaohubiri watu wakajiajiri ni wanafiki, wasikie ajira zao ziko shakani uone wanavyopishana kwa waganga wa kienyeji!!
hahahaa kuna ukweli Fulani katika hili
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,606
Likes
4,328
Points
280
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,606 4,328 280
Omba Mungu Mkuu, hutoamini
 
M

mhnk

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
645
Likes
275
Points
80
M

mhnk

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
645 275 80
Mfumo mbovu Wa elimu ulioasisiwa na viongozi Wa nchi hii ccm na genge lake .....

Ndio unawatesa sasa hivi wananchi.....

Rais mwenyewe ajawai kujiajiri...

Waziri mkuu,mawaziri na wakuu wa mikoa hivyo hivyo........

Alafu Leo unatoka kutwambia eti watu wajiajiri "Who are u?..

Mimi kiongozi anayeweza kuniambia nijiajiri labda ni Trump pekee lakini hawa Uchwara Wa afrika ni waongo na wanafiki.......
Ntaisoma namba kumnyima kura za kutisha Lowassa..angesambaratisha kabisa huo mfumo uliopo..Ndo maana Trump kakomaa kuuzika mfumo kibwanyenye watu wachache na familia,marafiki , washirika,wajukuu mpaka vining'ina vyao kujimilikisha keki yaTaifa...kweli nchi hujengwa na wenye moyo ila inaliwa na wenye meno..
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,881
Likes
3,795
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,881 3,795 280
kwakwel nimekaa kimya mda mrefu ila uvumilivu umenishinda!
kuna watu wao walishapata Mungu kawajaria lkn wanadharau sana hususa ni kwa vjana wanaosubiri ajira!
kuna watu hawana hata aya wao wameajiriwa lakin wanawakejeri wenzao ety wakajiajiri waache utumwa wa kutegemea ajira!

sasa mi niwambie ukweli mtu unamaliza chuo huna hata pa kuanzia hata hela hakuna mtaani ndo kabisa tunafanya shughuli sawa na STD VII, sometime ukizubaa huyo huyo STD VII ndo anakupa kibarua
sasa najiuliza hao wanaosema tukajiajiri kwann wasitupe mitaji walau tuwe wajasiliamari?

acheni unafki MUNGU YUPO MJUE

DC Happi anasema kuajiriwa ni utumwa lakini bado na yeye yupo kwenye ajira ila wengine wakajiajiri!? Hekaya za Abunwasi!
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
17,248
Likes
22,982
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
17,248 22,982 280
DC Happi anasema kuajiriwa ni utumwa lakini bado na yeye yupo kwenye ajira ila wengine wakajiajiri!? Hekaya za Abunwasi!
Kwa sisi wakristo huyo Happi ni kama viongozi wa mafarisayo, wao wanawaonyesha wenzao mizigo ambayo hawathubutu kuibeba.
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,199
Likes
4,849
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,199 4,849 280
Yule nae wa ajabu kweli.

Yeye kupewa u-DC ndio ajira yake halafu anasema watu wajiajiri wakati yeye hana hata genge la kuuza mchicha.

Yaani hawa wa vyeo vya kupewa huwa wanakera kweli.

me nashangaa juz juz kwenye runinga namuona mweshmiwa flani wa kinondoni ety anawasihi vijana wajiajiri
yeye kapata hyo nafasi kwa kupewa anaanza kejeri

kwanini yeye ambaye ameshapata mtaji asiende kujiajiri hiyo nafasi akaachia wengine ambao hawajapata mitaji ili wajiajiri..?
 
MAKA Jr

MAKA Jr

Senior Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
135
Likes
72
Points
45
Age
34
MAKA Jr

MAKA Jr

Senior Member
Joined Nov 17, 2016
135 72 45
Kila roho inalalamika. Hali ni ngumu
 
Mtabora

Mtabora

Member
Joined
Jul 16, 2016
Messages
39
Likes
18
Points
15
Age
28
Mtabora

Mtabora

Member
Joined Jul 16, 2016
39 18 15
Mkuu unakosea Monaco Fanya Nazi ni uwezo ulonao na si elimu ulonayo sasa unapo sema mtu wa darasa la 7 kukupa kazi ya kufanya ni sawa na kujizalilisha si jema kabisa na ukiendelea hivyo utakufa masikini na haliyakwamba una elimu yako ya darasani
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217