Jamani hawa crdb bank wanaitaji wachina


I

IKISU

Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
64
Likes
7
Points
15
I

IKISU

Member
Joined Jan 2, 2012
64 7 15
Niomeona tangazo la nafasi za kazi kwa crdb bank moja ya vigezo wanataka wachina tu sijaelewa.
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 5 35
nnji ishauzwa, ulikua wapi hujachukua cha kwako, sisi home kwetu tulipewa 10ml tu jaman dear
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
makubaliano aliyoingia rais wetu na kusaini mikataba 17 ndo matokeo yake...nasikia crdb wamefungua benki ya watu wa china ndani ya crdb ivo unaweza ukaweka ela za kichina na kutoa, ivo lazima crdb wawatafte wazoefu wa kichina ili iwe rahisi ktk kutoa huduma kwa wachina....nadhani ni lazima wawe na wachina benki
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,408
Likes
505
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,408 505 180
Utasikia China wamefungua Ikulu yao Tz
 
O

option

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
1,760
Likes
873
Points
280
O

option

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
1,760 873 280
hili tangazo niliangalia mara nyingi sana then nikacheka. ccm hao wametuletea wachina
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,747
Likes
1,608
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,747 1,608 280
huku tunakoelekea cko kabisa
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,825
Likes
1,971
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,825 1,971 280
kwani riz moko aliachiwa china kwa masharti gani?
 

Forum statistics

Threads 1,274,093
Members 490,586
Posts 30,500,767