Jamani hamkeni........! Msilale

Jamani hamkeni........! Msilale

Ni kama vile dini fulan ya bongo pia inavojipendekeza kwa waarabu bt kinachowapata wakififka huko wanageuzwa ka ngurue na kuuwawa ila hawakomi, kaz kujitia ujinga tu, mara oooh nna ndugu zangu muscat sijui oman, bt wakifka huko wao wanageuzwa watumwa na kubakwa
Una ushahidi au unaongea kwa chuki zako tunaenda oman kila siku hatubakwi wala hatuuwawi ongea kitu kwa ushahidi usiropoke humu ilihali hata huko oman hujafika
 
Hamkeni aaahhhh hili li jamaaa sijui LA wapi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom