Jamani...eeh!!

Kakalende

JF-Expert Member
Dec 1, 2006
3,255
1,225
Huu kweli udaku, mpaka ushuzi wa moto!
 

XINGLUX

Member
Mar 31, 2008
17
0
eee bwana daaaah hiii nimekuba li hii ni noma acha itokee kwa wengine kwako usije kuomba itokeee
 

XINGLUX

Member
Mar 31, 2008
17
0
nimerkubali but kuna jamaa nimemuonesha akasema ingemtokea yeye sijui angejificha wapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom