Hahahah hahhha hahha,
Shem wangu kibamia mbona sio tatizo,ishu ufundi tu shem upo?
Ha ha ha haaah!! Inawezekana kabisa.....waganga waongo kweli .unweza kukuta aliambiwa kuwa akimmega bata ataokota pesa za kununulia gari
Mbona mnamlaumu tu,
Wanawake wa sku izi wengi magogo sasa samtaimu bora bata analeta pulukushani na mzuka pia bata haliambukizi ukimwi wala halipigi mizinga ya vocha.
On ze adha side: Hilo bata limekufa kifo cha kishujaa sana, mabata wengi wanaishia kwenye pilau tu. RIP bata
waganga waongo kweli .unweza kukuta aliambiwa kuwa akimmega bata ataokota pesa za kununulia gari
Si ndio nashangaa iweje shem wangu BAGAH asinione pamoja na kuvaa kipyedo cha ukweli namna hii!,Cantalisia shemeji yangu unajua kunichanganya...haya leo ndo umetokelezeaje ivo?...sijawahi kukuona umevaa pedo nikakusahau gafla...habari yako shem...miss u.
vivian hana ujanja maana flag inalipa...so kaifagilia...lol
Shem wangu BAGAH ukubwa wa mwiko hauhusiki kbs na utamu wa chakula hapo upishi tu ndio mpango mzima,waweza tumia hata kijiko kukoroga viungo na mchuzi ukatoka super hahha hahhaa!!!hivi Cantalisia ukubwa wa mwiko hauhusiki katika mapishi na utam wa chakula eeeh?...hope bado niko ndani ya mada.
Tobaaaaaaaaaaa!Mbona mnamlaumu tu,
Wanawake wa sku izi wengi magogo sasa samtaimu bora bata analeta pulukushani na mzuka pia bata haliambukizi ukimwi wala halipigi mizinga ya vocha.
On ze adha side: Hilo bata limekufa kifo cha kishujaa sana, mabata wengi wanaishia kwenye pilau tu. RIP bata
hiyo kuniamkia unataka kuninyima samsing nini?Tobaaaaaaaaaaa!
Shikamoo loya klorokwini.
Hahaha hahah hahah,uwiiii mbavu zangu mie lol!