jaman mwenye matokeo ya wapiganaji moshi atuwekee.!


kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2009
Messages
486
Likes
23
Points
35
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2009
486 23 35
wakuu vp pale mjin moshi vijijini ni komu au chami?
 
J

jmura

Member
Joined
Apr 27, 2010
Messages
57
Likes
0
Points
0
J

jmura

Member
Joined Apr 27, 2010
57 0 0
Mramba ameshindwa rombo na joseph selasin wa chadema ameshinda jimbo hilo
 
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
1,711
Likes
51
Points
145
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
1,711 51 145
moshi mjini madiwani wote chadema kasoro wawili tu ndio ccm
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,936
Likes
10,928
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,936 10,928 280
moshi mjini madiwani wote chadema kasoro wawili tu ndio ccm
I hope mmoja wa hao wawili ni Kitoto..huyu utendaji kazi wake ni mzuri!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,252,135
Members 482,015
Posts 29,797,767