Jaman mm naipenda sana kazi ya Mc (Master of ceremony)tatizo nakosa confidence kwenye watu wengi

Villky_J

JF-Expert Member
Mar 14, 2017
421
500
Kama nilivyoeleza hapo juu, naamini naiweza sana hy kazi coz kila nikikaa na watu wengi hunishaur nifanye hy kazi kwan jinsi ninavyoongea hufurahia tatizo upande wangu nikisimama kwenye watu zaid ya 10 nakosa confidence. .nifanyeje?
 

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Aug 16, 2016
2,473
2,000
Jiamini unaweza

Usiwaangalie usoni watu unaowasherehesha

Jaribu kuepuka kuangalia sehem moja pekee

Tembea tembea wakat ukiongea
 

GuDume

JF-Expert Member
Jan 18, 2015
6,604
2,000
acahan na hilo wazo fanya kaziza kawaida tu kama....... achana na kazi za kusimama mbele ya watu
 

Clkey

JF-Expert Member
May 29, 2014
5,479
2,000
Hata mm napenda kweli , ila tatizo ni kama lako bora ww hao kumi mie hata watano siwezi
 

rallphryder

JF-Expert Member
Jan 24, 2015
3,489
2,000
Kama nilivyoeleza hapo juu, naamini naiweza sana hy kazi coz kila nikikaa na watu wengi hunishaur nifanye hy kazi kwan jinsi ninavyoongea hufurahia tatizo upande wangu nikisimama kwenye watu zaid ya 10 nakosa confidence. .nifanyeje?
Weka picha
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
27,895
2,000
Ulivyokuwa Chuoni, hukuwa una present? kama ulifanya hivyo basi sioni sababu kwa nini uogope au uone aibu kuongea mbele za watu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom