Jamaa na bajaji yake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa na bajaji yake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kessy Hamisi, Jul 18, 2012.

  1. K

    Kessy Hamisi Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa alipata ajali mbaya sana kwa bahati nzuri hakufa sema bajaji ilimbana kwenye mti na kumfanya azimie.Watu walikuwa wanapita bila kumpa msaada unajua kilichomponza ni nini?Kwenye bajaji yake kwa nyuma aliandika hivi "NIACHENI KAMA NILIVYO HAYA NDIO MAISHA YANGU"
     
  2. piper

    piper JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Message sent and delivered
     
  3. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,516
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Wazaramo watakuwa wamekusikia, maana wakinunua baiskeli tu utajua bango kila sehemu.
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,487
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Haha..tanteee
     
  5. M

    Malumbizo Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du mwanangu hapo umeua
     
  6. K

    KIDOSHO Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hahahah kweli hapo umemaliza kila kitu
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ukinitoa we demu wangu ukiniacha una chuki binafsi
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Dah! Ila kweli saa zingine tuwe tunaangalia na vitu vya kuandika, sasa huyu kakutana na masahibu ya kujitakia
     
  9. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    This message has been deleted.
     
  10. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 2,048
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    na watu wakamwacha na maisha yake/....safi hiyo!!
     
Loading...