Kumbe kuhangaika kote huko kamilioni na kipigo daa20000x52 = 1,040,000 sio pesa nyingi sana kwa mpambanaji.
Ulimuona....? Au ndio umama umekujaaJamaa bahili mke kajiongeza, safi sana
Ok. Kampiga kwa hasira za kudanganywa.Wee jamaa katoa pigo la mbwa mla kuku na mayai ni hatari
komandoNdoivo mkuu
U nailed it. Inakwaza… kuna ka mtu somewhere nashindwa hata kukasamehe. Pesa nishaweka 50/50, alipe sawa, asilipe sawa.Unakuwa umeshaset mipango kibao, dk za mwisho unakutana na kitu kizito.
Changamoto sana.
Niaje[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kuna mwenzangu limemkuta jambo.
Aisee Mungu ni mwema mkuu, unaendeleaje lakini?E ni vipi mkuu
Ni maisha nimepitia,hakuna pakuweka hela ikawa salama zaidi ya nyumbani kwako tena ukimshirikisha mke kama ana akili tulivu na hapendi makuu mtaani hapo mmetoboa.Mkuu tatizo kuweka hela ndani ni kazi mkiwa na kipato kidogo