Jamaa haliogopi ffu linajiamini hebu ona mwenyewe

Jamaa haliogopi ffu linajiamini hebu ona mwenyewe

Manyanza

Platinum Member
Joined
Nov 4, 2010
Posts
21,739
Reaction score
57,175
picha.jpg

Mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema, akipita jirani na polisi waliokuwa wakiimarisha ulinzi katika mahakama ya Mkoa wa Arusha ambako Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe, alipokuwa amefikishwa baada ya kukamatwa Dar es Salaam.
 
kwa shujaa huishia kilio, kwa mwoga huishia kicheko.
 
Angalia polisi wenyewe walivyochoka!!! Masikini wanatumiwa tu..
 
Huyu ni kamanda balaa,Rais wa ARUSHA,Ni noma anajua anchokifanya,hakika ana MUNGU,wao watu wa MAGAMBA wana pesa na shetani.
 
huu ni uchokozi kabisaaaaaaaa... ati polisi wamechoka!!
 
Confidence level 100%,hii ndiyo chadema nilikuwanaiota!ni ngangali kinoma!!
 
View attachment 31661

Mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema, akipita jirani na polisi waliokuwa wakiimarisha ulinzi katika mahakama ya Mkoa wa Arusha ambako Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe, alipokuwa amefikishwa baada ya kukamatwa Dar es Salaam.

Tuzisome na kuzielewa haki zetu hutakuwa na hofu ya maisha yako...safi sana
 
bongo noma, bado sana tu! eti kiongozi anasifiwa kisa kapita mbele ya police. mhhh, naongeza tena miaka 5
 
Back
Top Bottom