Jamaa anaomba msaada!!


Bollo Yang

Bollo Yang

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
440
Likes
7
Points
35
Bollo Yang

Bollo Yang

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
440 7 35
Katika pita pita yangu kwenye mablog mbali mbali nikakuta hii kitu, nikaone niitupie hapa jamvini watau watoe ushauri!
Boss alivyonipa kazi na kunitoa bikra ya tigo, sasa nateseka nisaidieni tafadhali ...

Mimi tatizo langu kaka ni hii:-
Nilienda kuomba kazi katika kampuni moja ambayo ipo hapa mjini dar es salaam.
nilipofika nilielekezwa kwa meneja wa kampuni nikafika ofisini kwake nakumweleza shida yangu kwamba natafuta kazi aliniuliza una elimu gani ?nikamwabia nimeishia darasa la saba akaniambia uwezi kupata kazi kwani elimu yako ni ndogo nikamwambia nitafutie yoyote kwani hali yangu.

siyo nzuri akasema nirudi nyumbani alafu nije tena kesho ilipofika kesho nikaenda akaniambia umefanikiwa kupata kazi ya umesenja,ila utafanya kwa mkataba, nika mshukuru sana nilikuwa na elfu mbili kwa ajili ya nauli pamoja na chakula lakini kwa kutokana nafuraha niliokuwa nayo kwahajili yakupata kazi nilizitowa nikampa huku nikishukuru.

yule meneja akasema hapana chukua pesa zako mimi nimeamua kukusaidia akachukua shilingi elfu tano akanipa akasema iyo itakusaidia katika nauli nenda uje kesho kuanza kazi nikamwambia nashukuru sana nikaondoka kesho yake nikaja kuanza kazi nikafanya kazi kama siku tano aka anza kunisifia kwamba nafanya kazi vizuri nilivio endelea tena aka anza kunitania kwamba mimi ni mzuri mungu amenipendelea na kadhalika sikuweza kumjibu kwani nilikuwa bado ni mgeni ninaogopa hata hivyo sikujua analengo gani na mimi ilipofika siku ya siku aliyokuwa ameipanga yeye mwenyewe ulipofika muda wa kuondoka nyumbani aliniita ofisini kwake na kusema kuna barua ambazo anamalizia kuziandaa hivyo nisubiri ili anikabidhi kwani kesho hata kuwepo ilibidi nisubiri kisha zilipokuwa tayari aliniita ili nikazichukuwe na mle ndani nilikuwa nimebaki mimi na yeye tu.

nilipoingia akanyanyuka nakwenda kufunga mlango wa ofisi yake nakunifuata pale nilipokuwa nimekaa akaniambia nakupenda sana
nikamwambia mimi sipendeki kwani jinsia zetu ni moja akaniambia usijali mimi nimekupenda hivyohivyo huku akini shikashika kila sehem na kunilambalamba nakunipiga busu nakunipa pesa nakunipa ahadi ya mambo yangu yatakavyokuwa mazuri nakusema atanijengea nyumba wakati akisema hayo yote mikono yake yote ilikuwa bado inashughulika kiasi kwamba nilijikuta nimesha legea na tayari amesha nivua nguo zangu
bila kujuwa nilijikuta nasikia maumivu sehemu angu za nyuma kumbe tayari ameshafanikiwa kuingiza basi ilibidi nivumilie mpaka akamaliza kisha akaniomba
msamaha na kusema pole sana nakupenda akaniahidi kunifanyia mambo mengi makubwa basi tuliendelea nahiyo hali kwa baadae nilikuja kuzoea nikawa sisikii maumivu nikawa nikifanyiwa hivyo naona raha!

sasa huyu bwana akaja kuamishwa kikazi akapelekwa mwanza, toka aondoke ni miezi saba na pata shida sana yani nikianza kuwashwa nakosa amani kabisa wakati mwingine nakuwa kama nimechangayikiwa, naomba msahada wako nifanyeje hii hali iwezekwisha??

Mmmh jamani wapendwa msaada tutani .......


Source; http://mwakilaga.blogspot.com/2010/02/boss-alivyonipa-kazi-na-kunitoa-bikra.html
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
lord of mercy!
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
Holy crap...

Labda amfate tuu jamaa yake huko mwanza... au atafute mwingine...
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
Amkimbilie Bwana Yesu.Ni jibu la mambo yote!Hakuna neno gumu lolote la kumshinda Mungu.
 
kobonde

kobonde

Senior Member
Joined
Jan 6, 2010
Messages
154
Likes
0
Points
33
kobonde

kobonde

Senior Member
Joined Jan 6, 2010
154 0 33
inasikitisha lkn angeacha siku ile ile na kazi basi kuliko kuendelea kwani kazi zimeisha pole yake
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
158
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 158 160
Hii topic kama sikosei bwabwa ameshaitoa!!
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,431
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,431 17 0
Holy crap...

Labda amfate tuu jamaa yake huko mwanza... au atafute mwingine...
Apana asimfuate, avumilie tu hali itatulia baada ya muda. AACHE KABISA KAMCHEZO HAKO.ASIRUDIE.
 

Forum statistics

Threads 1,214,267
Members 462,617
Posts 28,507,179